Massage Bình Tân Lại là chuyện về buổi trưa nắng cực

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 1,360

Tuấn Tú

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
Sáng đẹp trời, cty vắng việc, mà NẮNG quá CỰC khổ đi làm.. Thôi cho mình một trải nghiệm mới, lên diễn đàn gọi cho Tổng ca lấy cái code bên Đắc Kỷ. Đến nơi cũng như mọi đi vé VIP VUA thôi. Cũng quy trình đó, thay đồ xông hơi chờ ẻm vào là tới công chuyện 10p cũng lã mồ hôi. Bước ra là ẻm vô liền, nhìn hình 7.5 điểm ở ngoài 9đ nha

Cũng chào hỏi dăm ba câu thì cũng k chịu nổi nữa - cái gì dư ra thì mình bóp hihi. Rồi vào tắm rửa kì cọ sạch sẽ.. ẻm thì tắm cho mình còn mình làm gì thì chắc ai cũng biết rồi bú bóp sờ móc bla bla... cc cứng ngắt.. thôi xin ẻm tha chứ k thì lạc đạn

Lau khô sạch sẽ nầm sấp r khoẻ. Mà 17 thì khoẻ là khoẻ thật chứ k có sơ sài nha... rồi đá nóng đi thái nuru đủ bài bản mà ẻm đi thái đến đâu là cứng người đó ko thể chịu nổi lun
Quay người lại.. mới làm mấy đường cơ bản thấy gồng sắp hết nổi nên mình bảo ẻm BJ luôn k matxxa nữa... ẻm thì BJ mình thì bóp vếu bóp đít sờ v4....
Mình phọt luôn chưa dc 3p... ẻm ghẹo chưa chi mà bắn quá chời... moá nó quê gì đâu á

Nằm uống nước thở hổn hển.. ẻm đi vệ sinh rồi lại ôm ấp chuyện trò tc quá chời
Phê pha xíu nữa hết giờ thôi tắm r về lẹ.. mất công càng lâu càng lưu luyến khó về

Đánh giá chung
CSVC : khá là ok
Face hết xảy con bà bảy
V1 Best is the best
V2 hơi lipit 1 tí
V3 đýt toa
V4 k biết dầu hay cái j mà ướt nhẹp
Tổng hết chi phí là 1500k nha mấy bác
Tự đánh giá bản thân ysl 🥹🥹🥹

Mở ảnh nền