Massage Quận 12 Report Lại Ghé Thăm Em

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 122

Quang Mạnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
18
1
3
Anh em nào gu mình dây, dáng cao ráo đặc biệt là cặp ngực tròn to vành vạnh thì không thể bỏ qua em này, em gái 18 của massage trung chánh vừa đẹp vừa ngon dáng, gặp một lần là tương tư suốt đêm với em. Giờ là phần kể lể lại trải nghiệm vừa rồi, quá ngon và phê nên mãi giờ mới nhớ để tường thuật không trực tiếp cho ae tham khảo.

Chắc là duyên số đưa đẩy nên dạo dạo lại mấy hình ktv bên massagetrung chánh đăng lên group, tình cờ ngắm trúng em thấy số là đẹp rồi đó, người cũng đẹp không kém gì số thế là móc cái noki chuông ra gọi luôn hẹn giờ phi triến mã sang mà gặp em.

Lên đến phòng ngồi xông hơi với làm mấy cái tào lao hết 10p thì em vô tới, nhìn một phát là muốn ngợp với em liền, dáng em này chuẩn mình dây mà thêm cái chân dài nữa, đừng gần em hơi ngại do mình là hột mít nhìn là thấy em cao hơn xem xém luôn.

Vô tới phòng, nhìn lướt qua face một phát, gương mặt rất dễ thương, nụ cười ngọt ngào cũng một ánh mắt dâm dê đang lướt quanh cơ thể mình làm không khí bỗng chóc trở nên nóng lên, do cũng đang đặt mắt vào cặp ngực tròn căng căng sau lớp áo của em.

Thôi thì kết thúc phần làm quen với thăm dò địch thủ, cả hai lau vào nhau như người yêu khi bắt đầu phần tắm, em gái đúng là quá phê với một body tuyệt hảo, một vóc dáng mảnh mai kèm theo đó là một bầu ngực tròn trịa cực chắt, xoa xoa bóp bóp nhẹ nhàn làm em cứng hết cả ti. Em thì nào để chịu yên, vệ sinh cơ thể xong là em chọc thằng em muốn phụt đạn, bài bj của em làm trong bồn là quá sướng, gặp mình mà yếu yếu hay lâu ngày thiếu hơi gái chắc phọt với em từ lúc tắm tiên.

Qua massage thì không lấy làm lạ khi em làm quá phê, bài khỏe đàn hoàn, làm lực vừa hơi nhẹ nhẹ chắc sợ mình đau, đi xong hết bài khỏe, nhìn lại thấy em bôi dầu lên người là biết chuẩn bị tới rồi. Massage thái nuru trườn dài từng lưng xuống dưới, toàn thân em ép lên người rồi lướt nhẹ nhàn kiểu như trong jav hay coi hàng đêm vẫn thấy, đang trong cơn sướng em xoay người áp chảo rồi chà chà thằng em, lấy ngực kích thích nhè nhẹ làm thằng em muốn xìu cũng khó.
Vừa xong phần massage là thằng em được em ngậm luôn nguyên con, gòng mình chắc được 10phut hơn tầm đó là phọt thiệt luôn. Em cùng rất dâm, vô thế 69 là nước nôi tràn trề ướt nhơn nhớt, vét tới muốn ra nước gạo luôn rồi thì lại phọt trước em. Đành hẹn lần sau tái ngộ lần này chưa đủ công lực để chinh phục rồi.

Mở ảnh nền