Massage Hà Nội Report Kỳ anh số 169, nàng tiên hay nàng thơ

Massage Hà Nội

Lượt xem: 374

Mạnh Đinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Chào tất cả anh em cộng đồng chuyện h mới kể . Lúc đầu em cũng không định viết bài nhưng vì cơ sở đang có chương trình khuyến mãi với trong người đang có cảm xúc nên phải viết vài chữ anh em ạ.

Mấy hôm bí quá, muốn đi giải trí, bèn chạy vong vòng thấy cơ sở nào okie . thf đi ngang thấy Kỳ Anh nên chạy quá thấy khá okie . Hỏi thử xem bé nào nằm trong top chiến thần thì được bạn tư vấn giới thiệu cho bé 162 nên chọn luôn được bạn tiếp tân tư vấn nhiệt tình về các gói, vì gói diamond được full service nên em chọn luôn. Cởi đồ ra vào xông hơi được một lúc thì bé mở cửa bước vào, đập vào mắt em đầu tiên là một bé xinh xắn, mặt kiểu baby dễ thương, người trắng như ảnh. Bé lấy khăn lau người cho em rồi lấy hoa quả cho em ăn, tay thì cứ sờ sờ thằng đệ. Nói chuyện một lúc thì bé dắt đi ngâm bồn rồi vào tắm cùng bé. Trong bồn, 2 đứa cứ hôn nhau rồi sờ mó nhau. Được một lúc thì bé xả bớt nước rồi từ từ ngậm trym em, cảm giác ấm nóng vô cùng. Bé ngậm lút cán, thỉnh thoảng còn đá lưỡi nhè nhẹ.

Massage khoẻ bé làm cũng ổn, tuy nhiên em cũng không care phần này lắm. Tới phần nuru, bé trườn khắp người, 2 quả bưởi cứ trượt lên trượt xuống làm thằng đệ của em bên dưới cứ biểu tình. Bé đi đường lưỡi từ chân lên cổ phê hết cả người, em chịu không nổi phải lật người lại, kéo bé lên hôn mấy phát. Nhấc cặp mông bé lên để kiểm tra suối nguồn thì lúc này nước nôi đã lênh láng. Bé thì cúi xuống ngậm trym BJ, bé ngậm sâu, liếm rồi đá lưỡi liên hồi quanh đầu trym, lúc nhanh lúc chậm kèm theo âm thanh JAV. Em chịu không nổi đành out trong miệng bé. Hai đứa nằm nghỉ rồi đi tắm. Ngồi nói chuyện với bé chút, ôm hôn bé 1 cái trước khi về.

Tổng quát:
Face baby, skin trắng mịn
+V1: to, tròn
+V2: eo thon
+V3: săn chắc
+V4: nước nôi lênh láng, sạch sẽ thơm tho, 10 điểm.

Cơ sở vật chất: đẹp đẽ, rộng rãi, sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi

Thiệt hại:
Tic: 950k được giảm 15%
Tip: 1tr2

Khai Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
2
3
Hà nội dạo nay nhiều bác rv quá ta , qua tết cb đi công tác ngoài đo chắc khi mệt ghé qua quá

Mở ảnh nền