Massage Hà Nội Report ktv mà cứ tưởng ny cơ kkkk

Massage Hà Nội

Lượt xem: 834

hoàng công tạ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Hôm nay con kiu nó lại lên. lội vâc cu qua bên cs king spa để gặp em này.

Vào cửa gửi xe, vào phòng thư giãn làm thủ tục tại quầy trọn gói 69 and CIA... ngồi dùng nước để mấy em chuẩn bị phòng, ấn tượng ban đầu là phòng ốc càng ngày càng khá là ok luôn.
Các em trai phục vụ nhiệt tình mời ngồi nước nôi, nhắn nhủ anh ngồi thư giãn để em thu xếp phòng.

Phong cách rất nhiệt tình . Sau một hồi dùng nước thì mấy em trai mời tôi vào phòng. Vừa vào phòng thì gặp em ktv ấy.

E ấy thì có khuôn mặt ưa nhìn,da dẻ rất mát, cặp môi mềm mọng, điện nước đầy đủ, nói chuyện rất dễ thương, vui vẻ, pha trò cho tôi đỡ ngại.

Tiếp đến thì em ấy cởi đồ cho tôi rồi hướng dẫn cho tôi vào phòng xông hơi các kiểu.
Khi bước ra ngoài thì người ướt đẫm mồ hôi thì em ấy bước lại và lau người cho tôi, dẫn tôi lại ghế và ngồi. bắt đầu xoa bóp cho đỡ mệt cảm giác rất yomost các ae ạ.

tiếp theo là vào bồn tắm, ngồi vừa tắm vừa ngắm cam sành. E tắm kỹ cả trước lẫn sau, cả trên lẫn dưới rất đê mê, sau khi tắm xong thì em ý dẫn tôi lên giường, tay tôi không thể nào rời ra khỏi cặp cam của em ấy các ae ạ.

Đến màn khoẻ thì ae đấm mạnh nhẹ cứ nói cho em ấy biết Sau khi masage người và lưng song em ấy lật người tôi lại đến màn hôn ngón tay, tai, môi, 2 hòn bi và đặc biệt là em trai của tôi chăm sóc rất kỹ. ai bàn tay tôi đâu có chịu thua cũng sờ em ý lại cho đỡ lỗ..

Tiếp đến là em ý liên tục hút chặt em nhỏ tôi bằng cặp môi nóng bỏng, sau một hồi bị hút và cặp dzú chà mòn tờ rim thì mình cũng đã ra trong cơn thỏa mãn, - Kết thúc tôi ra về với trạng thái khỏe khoắn. Tinh thần phấn chấn hẳn ra ae ạ....

nguyễn thanh tùng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
54
1
8
Moá viết ko lắp 1 từ nào luôn ghê thiệt fen ! Trứng nc mà trình review cứ như ae đắc đạo lâu năm nhẩy

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
bé ngon đấy, suóng dái nhất chú r, đi chơi tìm đc chân ái thì còn gì bằng

Mở ảnh nền