Massage Hà Nội Report King spa 63 Tô Hiệu : massage thư giãn vẫn khỏe như Tài Thu

Massage Hà Nội

Lượt xem: 576

Lâm Thế Vinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/9/22
8
0
1
Chào các bác!
Tuần mới chúc các bác vui khỏe để làm việc hoặc thư giãn hoặc abc xyz
Em đi từ tuần trước nhưng hôm nay mới về nhà để review cho các bác
King spa
Đầu tiên khá ấn tượng với mặt tiền và nhân viên lễ tân. Cười tươi hỏi han nhẹ nhàng, relax tập 1
Cơ sở vật chất sạch sẽ , thoang thoảng mùi sả chanh chứ ko hôi rình mùi mồ hôi như các quán cũ khác
Buồng xông sạch và rộng, phòng sạch sẽ.
Quất luôn set massage đá nóng 500 giảm giá 400k cho giống vua chúa cái nào.
Đang ngồi chờ em gái xinh tươi theo lời quản lý thì có ngay nhạc chuyên cho spa, âm lượng vừa phải, relax tập 2
Đi vào vấn đề chính nhé:
Khoản massage thì miễn bàn, đủ bài bản như tài thu luôn. Người đang mỏi vào đây massage xong hết mỏi luôn, lại khỏe lại.
Khoản service thì auto bj nhé, em gái làm nhẹ nhàng như người tình. Rất chậm dãi đúng chất thư giãn. Lần đầu out mà thoải mái vì người đang khỏe khoắn sẵn sàng đến Z mỗi tội anh Định ko cho :(

Tóm lại 400k vé, bo 500 vì quá thỏa mãn cả sức khỏe lẫn sinh lý.

Xong xuôi còn được ăn hoa quả với trà thuốc ở tầng 1. Mà em lễ tân xinh thật, anh Định chọn khéo quá.

Khi nào về nước sẽ quay lại tiếp

Massage KingSpa

Tham Mưu
Cơ sở Massage
20/6/22
113
3
18
Chào các bác!
Tuần mới chúc các bác vui khỏe để làm việc hoặc thư giãn hoặc abc xyz
Em đi từ tuần trước nhưng hôm nay mới về nhà để review cho các bác
King spa
Đầu tiên khá ấn tượng với mặt tiền và nhân viên lễ tân. Cười tươi hỏi han nhẹ nhàng, relax tập 1
Cơ sở vật chất sạch sẽ , thoang thoảng mùi sả chanh chứ ko hôi rình mùi mồ hôi như các quán cũ khác
Buồng xông sạch và rộng, phòng sạch sẽ.
Quất luôn set massage đá nóng 500 giảm giá 400k cho giống vua chúa cái nào.
Đang ngồi chờ em gái xinh tươi theo lời quản lý thì có ngay nhạc chuyên cho spa, âm lượng vừa phải, relax tập 2
Đi vào vấn đề chính nhé:
Khoản massage thì miễn bàn, đủ bài bản như tài thu luôn. Người đang mỏi vào đây massage xong hết mỏi luôn, lại khỏe lại.
Khoản service thì auto bj nhé, em gái làm nhẹ nhàng như người tình. Rất chậm dãi đúng chất thư giãn. Lần đầu out mà thoải mái vì người đang khỏe khoắn sẵn sàng đến Z mỗi tội anh Định ko cho :(

Tóm lại 400k vé, bo 500 vì quá thỏa mãn cả sức khỏe lẫn sinh lý.

Xong xuôi còn được ăn hoa quả với trà thuốc ở tầng 1. Mà em lễ tân xinh thật, anh Định chọn khéo quá.

Khi nào về nước sẽ quay lại tiếp
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ ,rất mong được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền