Massage Gò Vấp Report Kiệt Sức Với Sự Nhiệt Tình Của Bé 17

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 331

Đức Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
21
0
1
Mình tính không RP đâu tính đẻ dành làm mối riêng cho mình mà cảm thấy như vậy thì ích kĩ quá nên là sau khi trãi nghiệm xong thì mình cũng RP lên cho ae, góp tí công sức xây dụng cộng đồng ngày càng phát triển kk. Nói vớ vẫn vậy thì mình cũng vào thẳng vấn đè luôn. Chuyện là mình cũng hay đi lượn lượn cộng đồng check xem có bé nào HOT HIT không, cái cũng ngắm được bé 17 này rồi, thế là gọi điện tư vấn luôn, kết bạn zalo các thứ rồi đặt phòng. Mấy bạn đó hẹn mình 10 đêm qua vì bé của mình đâng có khách. Mình cũng muốn bé được nghỉ ngơi một chút rồi hãy làm cho mình nên là cũng ok luôn.
Đúng 10h mình có mặt ở quán rồi lấy vé lên phòng, về cơ sở vật chất ở đây thì quá ok, giống y hệt trên hình, cái này anh em cứ tự tham khảo nhé. Được mấy bạn locker dẫn vào phòng, mình ngồi nhâm nhi xíu rồi mới vào xông hơi, ngồi xông được chút thì bé vào, mình muốn xông thêm một chút nữa nên là để bé đợi ở ngoài chuẩn bị các thứ để mình tắm. Xông hơi xông ra ngồi ôm bé trò chuyện xíu, rồi lân la sờ mó rồi hôn hít các thứ, thấy vào nhịp rồi nên là thằng em của mình nó cững vkl luôn. Hai anh em vừa tắm vừa vào việc, bé này kĩ thuật tố quá nên là mình cũng khó mà kìm được, với lại nay làm qua CIA + nên cũng muốn làm cho đến nơi luôn. Cả hai rờ mó nhau nhẹ nhang tình cảm rồi càng ngày nhịp độ nó càng tăng, bé kiểu chuyên nghiệp rồi nên nhìn mặt mình là biết sắp ra nên dùng miệng bú liếm các thứ rồi mình out ngay vào miệng bé. Xong shot này mình cũng mệt lã luôn, bé thì cũng mệt lắm rồi. 2 anh em lại ngồi ôm nhau thêm tí nữa, nghỉ ngơi một chút rồi lên giường cho bé massage khỏe, vì cũng khuya nên mình cũng k bắt bé làm quá nhiều tội bé, mình jois bbes làm nhẹ nhàng thôi k cần phải cố quá đâu. Bé được cái rất nhiệt tình không thái độ gì cả mà rất đáng yêu. Nên là mình cũng tranh thủ lam chơ bé hứng cái đã, vừa xoa vừa móc cho nước nó ra thì thôi. Sau một hồi mệt lã rồi thì nằm im cho bé hoàn thành lần thứ 2 thôi.
Cả 2 trãi qua 2 trận chiến thì cũng đều mệt lắm rồi, ngồi ôm nhau nói chuyện chút cho nó khỏe, rồi cũng phải từ biệt đường ai nấy về. Mình xong lân này đúng kiểu là không lết về nổi, 2 tay cũng mõi, con chym thì cũng k còn một xíu sức lực nào. Cảm thấy quá hài lòng.
Thôi viết cũng dài rồi nên ráng thêm tí cho anh em về phần ngoại hình :
Face : xinh nha 8/10
V1 : rất đẹp 9/10
V2 : thon gọn có chút múp múp 9/10
V3 : 10/10 cái này khỏi phải bàn
V4 : 1000/10 t bị mê cái này, sạch sẽ thơm thơ, em này vệ sinh kĩ lắm
tic 770k
tip 1100k
Quả thật là là quá ư là hài lòng, anh em nào đam mê masage sẽ hiểu cái cảm giác gặp được những bé KTV như này, ngoại hình ổn đẹp, kĩ năng tốt lại cộng thêm thái độ tốt nữa thì quá hoàn hảo.

Kiến Văn

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
13
1
3
RP rất chân thật... tui cảm nhận được từng cung bậc cảm xúc của ông luôn ấy chứ. Cảm ơn bài RP rất có tâm của ông nhé

Mạnh Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
6
0
3
Xưa t cũng hay đi kiểu thư giản 2 lần ấy, mà giờ t đi một à không còn đủ sức nữa haha

Mở ảnh nền