Massage Bình Tân Report kí sự masage của tui

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 186

Quang Mạnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
18
1
3
Helo ae vẫn là tui chuyên review ký sự check hàng đây. Nay chia sẻ với ae 1 cs đc fen chí cốt cho địa chỉ bữa giờ mới review cho ae . Đánh giá sợ lược về e hàng theo quan điểm của tui
Face xinh , dễ thương pha lẫn 1 chút nét damdang nữa nha
Dáng body đồng hồ cát nha
V1 to , tròn , đã chỉnh sửa nhưng bú bóp thoải mái , đầu ti thụt lúc nứng thì cương lên nha
V2 hình như là ko thấy mỡ thừa lun
V3: to , tròn hợp với body của e
Bím gọn gàng , sạch sẽ , lúc vét ẻm nứng nó lại cứng lên nhìn kích thích ko chịu nổi.
Service ngoan ngoãn lễ phép, tình cảm như người tình , mới vào nghề nên còn chưa hiểu anh em uốn nắn thêm nhé,
Gặp em ấy rất nhanh trớ và dễ gây nghiện vì em ấy quá xinh, body đẹp và dâm nên phải liên tục gặp em ấy ,À quên phê tận óc nữa chứ !
Thái Độ Miễn bàn không có gì để nói cả em ấy rất ngoan, rất dâm và chiều khách tận bến như người tình vậy.
quá trình thì bắt đầu với bộ môn thủy chiến(tắm tiên) cuộc thủy chiến với quái vật ba đầu cũng bắt đầu bé tắm rửa rất kỹ càng sạch sẽ ( lâu lâu bóp thằng em mún tới cục shit). Sau đó bắt đầu những màn chà thái chà tới đâu tái tới đó kèm theo những âm thanh sống động mém tý out mẹ luôn trong bồn may mà vẫn còn tĩnh táo
Em dắt tui ra giường rồi bắt đầu các bài massage khoẻ..( cái này chắc khỏi dông dài vì cs nào cũng như vậy) khoẻ có lực
Đây..cái chính bắt đầu đường lưỡi bé đi từ chân lên tới đầu tới chỗ nào chết chỗ đó. Rồi còn thỏ thẻ vô tai tui "làm e sướng đi anh". má thiệt tới công chiện..

Quay đầu 69 96 các kiểu đi kèm với mấy âm thanh chẹp chẹp của nhac cụ núi rừng tây nguyên mà tui cũng méo biết bé nó nói gì rồi cũng out trong sung sướng..sau đó 2 ae tắm rửa lại rồi hẹn nhau 1 cái hẹn gần nhất

Mở ảnh nền