Massage Hà Nội Report không xem đừng hối hận

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,830

Tuấn Linh

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/6/22
32
1
6
Mê em này lắm rồi mà cuối tuần này mới có dịp set kèo gặp em, từ lúc up ảnh em trong diễn đàng của massage gold vip 136 thì để ý luôn bé này, chuẩn dâm cô nương, mặt xinh mà còn dâm nữa thì hết bài. Riêng ai chứ em 10 thì cho em luôn 10 điểm, phục vụ tận tình chu đáo mà tới lúc vô cơn phê là quá dâm.
Lên phòng thì trong lúc ngồi chờ vào xông hơi tí cho nó khỏe, dạo này thời tiết thất thường nên mấy đứa thất tình thường hay sụt xịt dữ lắm. Điểm trừ của ngày hôm nay là phòng xông hơi bị nhỏ nước, ngồi xông mà mấy giọt nước cứ rơi lả chả trên đầu thì hơi tụt mood 1 tí nên vừa thấy bé vô phòng là bay ra luôn. Khỏi cần chào hỏi gì nhiều, bay lên ghế chém gió, tay làm thì hàm nhai, mà hàm nói thì tay sờ cái miệng ở trên thì chém gió còn cái tay thì cứ thế mà khám nhưng chả có phá. Chém đã rồi ẵm bé vô bồn mà hành sự, trong này thì mới biết ai là cọp ai là mèo, đứa nào xin hàng trước là đứa kia thắng. Bởi vậy, bé nó tấn công dữ dội, vừa khoe ra được cây kem là bị ngậm mất... được 1 lúc chịu không nổi nữa đành ra dấu thôi để a tắm lại cho e tí chứ nếu ko anh hàng sớm. Thế là thằng em thoát nạn còn thằng a lại dc 1 màn lướt lác khắp người bé, mân mê rồi lại trả thù cho thằng em ban nãy, nãy nó bị ăn thì giờ tới thằng a nó ăn lại, làm được cặp bình sữa vừa mềm vừa thơm thì, sùy sùy. Đúng là
Ở đời đúng thật bất công
Anh 2 bình sữa em không bình nào
Sau màn chiến đấu nhiệt tình có phần bất phân thắng bại thì 2 đứa kéo nhau lên giường để làm chuyện bậy bạ. Đầu tiên thì nằm sấp xuống, bé làm cho 1 bài khỏe để thư giản gân cốt. Nói chung là trong số các chuyên gia (trong đó có tui) luôn khuyên là đi ms đừng có nói chuyện nhiều với mấy em nhưng mà cái tui thích là dc nói chuyện (do ở nhà có ai đâu mà nói) nên chả nhớ bé làm khỏe cái gì luôn, đá nóng cũng có, đấm bóp cũng có mà làm thế nào thì xin chịu, lo nói chuyện tới gần hết giờ luôn :v.
Đến màn 2 thì bé lật ngửa tui dậy, nhưng mà tui đâu có phải đứa chịu trận được, mới đè ngược bé xuống để đi vài đường cơ bản trước đã. Đến trò dụ khị là chơi trò xe cứu hỏa, tui giả làm xe cứu hỏa, làm đến lúc nào bé chịu ko nổi nữa thì bé la lên "stop" thì tui dừng lại. Đến lúc bé "Stop" thì tui nhẹ nhàng "xe cứu hỏa được ưu tiên không stop" và làm tiếp. Cảm giác nó đã =)) khi hành bé 1 trận sướng thiệt sướng. Đến phiên bé trổ tài thì bé có nhiêu uất hận nãy giờ với thằng a thì trút sạch xuống thằng em, làm thằng em mếu máu trọng thương mà hộc ra 1 đống máu màu trắng xa cả thước rồi gục ngã. Thiệt là tội nghiệp, quýt làm cam chịu, cam chịu mà quýt nó lại sướng, thế mới khổ.
Sau màn vờn nhau thì cả 2 dắt nhau đi tắm rồi nói lời chia tay hẹn gặp lại.

• Like
Reactions: bùi hòa bình

lananhh

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/7/23
22
1
3
Đang chán a nào call thì ib e nha whatsapp 0896874003‬ . User T E L E G R A M @anhanh2k2

bùi hòa bình

Tập Sự
Mới Mê Massage
21/11/23
3
0
1
Mê em này lắm rồi mà cuối tuần này mới có dịp set kèo gặp em, từ lúc up ảnh em trong diễn đàng của massage gold vip 136 thì để ý luôn bé này, chuẩn dâm cô nương, mặt xinh mà còn dâm nữa thì hết bài. Riêng ai chứ em 10 thì cho em luôn 10 điểm, phục vụ tận tình chu đáo mà tới lúc vô cơn phê là quá dâm.
Lên phòng thì trong lúc ngồi chờ vào xông hơi tí cho nó khỏe, dạo này thời tiết thất thường nên mấy đứa thất tình thường hay sụt xịt dữ lắm. Điểm trừ của ngày hôm nay là phòng xông hơi bị nhỏ nước, ngồi xông mà mấy giọt nước cứ rơi lả chả trên đầu thì hơi tụt mood 1 tí nên vừa thấy bé vô phòng là bay ra luôn. Khỏi cần chào hỏi gì nhiều, bay lên ghế chém gió, tay làm thì hàm nhai, mà hàm nói thì tay sờ cái miệng ở trên thì chém gió còn cái tay thì cứ thế mà khám nhưng chả có phá. Chém đã rồi ẵm bé vô bồn mà hành sự, trong này thì mới biết ai là cọp ai là mèo, đứa nào xin hàng trước là đứa kia thắng. Bởi vậy, bé nó tấn công dữ dội, vừa khoe ra được cây kem là bị ngậm mất... được 1 lúc chịu không nổi nữa đành ra dấu thôi để a tắm lại cho e tí chứ nếu ko anh hàng sớm. Thế là thằng em thoát nạn còn thằng a lại dc 1 màn lướt lác khắp người bé, mân mê rồi lại trả thù cho thằng em ban nãy, nãy nó bị ăn thì giờ tới thằng a nó ăn lại, làm được cặp bình sữa vừa mềm vừa thơm thì, sùy sùy. Đúng là
Ở đời đúng thật bất công
Anh 2 bình sữa em không bình nào
Sau màn chiến đấu nhiệt tình có phần bất phân thắng bại thì 2 đứa kéo nhau lên giường để làm chuyện bậy bạ. Đầu tiên thì nằm sấp xuống, bé làm cho 1 bài khỏe để thư giản gân cốt. Nói chung là trong số các chuyên gia (trong đó có tui) luôn khuyên là đi ms đừng có nói chuyện nhiều với mấy em nhưng mà cái tui thích là dc nói chuyện (do ở nhà có ai đâu mà nói) nên chả nhớ bé làm khỏe cái gì luôn, đá nóng cũng có, đấm bóp cũng có mà làm thế nào thì xin chịu, lo nói chuyện tới gần hết giờ luôn :v.
Đến màn 2 thì bé lật ngửa tui dậy, nhưng mà tui đâu có phải đứa chịu trận được, mới đè ngược bé xuống để đi vài đường cơ bản trước đã. Đến trò dụ khị là chơi trò xe cứu hỏa, tui giả làm xe cứu hỏa, làm đến lúc nào bé chịu ko nổi nữa thì bé la lên "stop" thì tui dừng lại. Đến lúc bé "Stop" thì tui nhẹ nhàng "xe cứu hỏa được ưu tiên không stop" và làm tiếp. Cảm giác nó đã =)) khi hành bé 1 trận sướng thiệt sướng. Đến phiên bé trổ tài thì bé có nhiêu uất hận nãy giờ với thằng a thì trút sạch xuống thằng em, làm thằng em mếu máu trọng thương mà hộc ra 1 đống máu màu trắng xa cả thước rồi gục ngã. Thiệt là tội nghiệp, quýt làm cam chịu, cam chịu mà quýt nó lại sướng, thế mới

khổ.
Sau màn vờn nhau thì cả 2 dắt nhau đi tắm rồi nói lời chia tay hẹn gặp lại.
Cho xin đc check bé đi ạ

Mở ảnh nền