Massage Quận 12 Report không có 08 thì ta lấy 09 ae nhỉ

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 506

Lộc ăn xin

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
ae ai sống quanh Phan Văn Hớn, phường Tân Thới nhất, Quận 12 đều biết cơ sở massage vl này chứ nhỉ, nếu mà ae xa thì tui có chút rì viu cho ae đây
đến cs thì hơi cũ tý nhưng vào tròng thì kahcs lắm nha mới mẻ tinh tươm lắm ae ạ, tuy mới đi 2lần nhưng lần nào cũng thế thì quá oke la luôn ae ạ
Đến nơi vẫnnhư thường lệ báo lễ tân chọn em 08 mà hôm nay 08 bận nên boo qua em 09.
thế là lên ngồi làm tý trà gừng xong đươc đưa lên phòng, vẫn quen thuộc với căn phòng ấy, hình như lầu 3 thì phải.
Xông hơi cho đã phát , em vào thấy tui xông thì ngồi ngó , tui ngó em 2 đứa ngó nhau qua lớp kính mờ mờ ảo ảo, tếu tếu. Bước ra chào em phá, đi qua xông khô. Cà khịa em tý, làm em tưởng đi ra nên lấy khăn chuẩn bị lau.

lát sau mới chịu ra, Phần massage khỏe tui bỏ luôn, ra ngồi ghế ôm ấp tâm sự với em còn thú vị hơn. Sau hồi tâm sự bắt đầu lên giường nằm sấp em áp cơ thể em vào và 2 đầu ti em nó cạ vào làm tui kích thích hơn cả, kế đến là cặp ngực em rồi từng bước em đưa tui lên càm giác tê tái cứ phê phê làm sao. Năm ngữa lại em bắt đấu màn nuru gọi lại bao xúc giác chỉ tập trung theo từng điểm em cạ qua. Cứ như rà điện đi đến đâu phê đến đó. Em bắt đầu để tui sờ bóp một hồi rồi em xoay lại thế 69 tui cứ thế mà hưởng cái cảm giác đê mê húp sò trong lúc thằng nhóc được em mút liếm các kiểu cho đến lúc bao nhiêu tinh túy nó bắn ra mà sướng cực kỳ. Chưa hết khi out em còn vắt cho cạn rồi sau lúc em ra vs xong em vào năm ôm tui lúc này như ngủ quên với bao cảm giác em mang lại.

Hai đứa ôm ấp tâm sự một hồi rồi ra tắm lại và hẹn em tháng sau tái xuất . Nghe thì dài chứ hy vọng 1 tuần lại gặp em. Em 09 có cảm giác làm rất nhẹ nhàng nên cứ từ từ cảm nhận mà lại sướng. Lễ sắp tới lìxi em thêm tý cho vui tui cũng tranh thủ lên sớm để gặp em hy vọng em lên sớm hehe.

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
1
8
mấy anh em đi bên này về ib cho em xin chút tranh ảnh đc k hahaha:b32:

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23