Massage Quận 5 Report Không biết nói gì ngoài từ "sướng"

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 404

Gia Huy

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
50
1
8
Chả là tuần trước mình cũng đã ghé BigBang tận 3 lần, thiết nghĩ bao nhiêu đạn dược cũng đã cạn kiệt thôi thì dưỡng sức chờ mấy ngày lễ sắp tới lên nòng quay lại BigBang bắn tỉa. Hôm nay mình xách xe chạy thẳng vào mà không cần book với tâm thái là va phải bé nào thì hiến dâng cho bé đó, vô tình lại trúng bé 89 mà mình hay hỏi thế là book bé ngày và luôn. Vẫn như thường lệ, leo lên sofa ngồi chờ, vào tháng máy và sau đó là chui vào hang cọp.

Ấn tượng đầu tiên về bé 89 là khuôn mặt teen, khá là xinh, có duyên dáng. Sau khi chui vào phòng luyện công để thải hết mọi suy nghĩ về công việc của ngày hôm nay, thì mình bước ra và bắt đầu ngắm ngía thương thức bé 89 từ đầu tới chân. Mọi khi thì mình sẽ cho điểm nhưng hôm nay mình muốn miêu tả 1 cách chân thật về bé 89 này. Đầu tiên là cặp núi đôi sát thủ của bé,trắng mút và rất mềm mại vì là hàng thật nhé (mình đã nắn luôn ngay khi vừa ra khỏi phòng xông hơi). Vòng eo của bé thì hơi tròn trịa và có tí mở, vì phục vụ anh em ngày đêm nên chưa có time đi tập gym, nhưng gu mình là tròn trịa nên thấy cũng ok. Quay sang phía sau thì mình thấy 2 cái đồi mênh mông, và rất căng, đảm bảo các bác chỉ mún tét cho mấy cái. Sau khi tắm táp xong xuôi, bé lôi mình lên giường và bắt đầu hấp diêm mình 1 cách không thương tiếc, và cũng kêu gọi mình làm những hành động cần thiết để cả 2 cùng nhau lên đỉnh núi, kết quả lần 1 thì vẫn như mọi khi. Sang đến lần thứ 2, thì bé tung thêm tuyệt chiêu vét mông thần chưởng, làm mình phê như con tê tê quên luôn cả họ tên. Bé còn bảo anh phải cứng rắn lên thì em mới chịu, chứ anh xìu là em không thích đâu, thế là mình vận hết nội công cùng bé lên đỉnh lần 2. Xong xuôi thì bé tiếp tục massage đầu cũng như đấm bóp tay chân tầm 15p thì mình xin phép bé cho mình cáo lui ^^.

Sang BigBang đây là lần thứ 4 nhưng vẫn rất ưng ý về mọi thứ, nhất là tiêu chuẩn chọn KTV của quán.

Tổng ngân lượng: 1tr800k

Mở ảnh nền