Massage Gò Vấp Discount Report khảo sát tình hình tại hoàng gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 107

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
3
8
HG mình cũng ghé vài lần trước nhưng đi khung 6h chiều hơi đông nên hôm nay xong việc sớm nên 3h chiều ghé chơi. Tới nơi QL vui vẽ đón tiếp rất nhiệt tình, mình tính check bé 200 vì nhìn hình hot quá nhưng bé off nên chọn luôn số 95 thấy bé cũng hót.

Về csvc thì mình thấy phòng ốc khá đẹp, rộng rãi đủ tiện nghi. Nay tới buổi chiều nên vào phòng xông ướt tầm 5p thì bé vào chào hỏi rất thân thiện.

Cảm nhận là bé xinh, giọng nói ngọt ngào, đã thế body cũng ngon nữa hehe
Màn tắm chung thì bé tắm rất kĩ nhé, còn nghịch mình khá nhiều ,vào bồn bé rửa cho mình khá kỹ, và bắt đầu hôn từ ngực, hôn tai, xuống bụng và xuống tới thằng ku thấy tới công chuyện rồi, lau cột, liếm trứng cút, hên mình gồng lại không thì hy sinh sớm rồi , mình hoãn binh kêu bé lên giường đi em
Màn masage khỏe thì bé làm rất có tâm nhé đủ bài
massage mệt tiếp tục, bé đổ dầu nuru lên người, dùng 2 bình sửa trườn lướt trên lưng mình như đang lướt sóng vậy, đi lưỡi đến đâu tê đến đó, thằng nhỏ đã chào cờ nên quay người lại, bé tiếp tục rê lưỡi khắp người một lúc trườn xuống ngậm luôn thằng nhỏ vừa bú vừa rên rat kích thích. Tay mình cũng ngứa chịu không nỗi, 1 tay bóp quả đào trắng nõn, tay kia luồn xuống kích thích cô bé, bé phê rên càng ngày càng to, nước nôi lênh láng ướt hết cả tay. Bé vừa bú vừa ngước lên nhìn mình trông rất dâm, rồi mình chiu ko nỗi phọt trong tê cmn tái, nằm nghỉ xiu bé tắm lại cho rồi ôm hôn tạm biệt.
Tổng quan:
Tic: onsen được bác ad lucufer tài trợ, cảm ơn bác
Tip: 600 vé đc giảm còn 420k nha anh em

Mở ảnh nền