Massage Quận 5 Report khám phá em 68 windy q5

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 620

Hà Huy Tùng Nguyên

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
6
1
3
Trước giờ nghe đồn widy lâu rồi , mà chưa có dịp để đến .Cuối tuần được nghỉ sớm xong thấy người mệt mêt nên là muốn đi xã sau 1 tuần làm việc cực mệt nhọc .Lửi thẳng vào windy thì hơi ngáo ngơ chút nhưng không sao .Được sự hướng dẫn tận tình , vào được bấm thang máy lên tận nơi .Vừa ra khỏi thang máy đã có người chờ sẵn đón vào quầy.Điểm cộng đầu tiên cho dịch vụ ở đây

Làm thủ tục xong thì ngồi đợi một chút là được đưa lên phòng .Thật bất ngờ là em đã đợi sẵn trong phòng rồi .4 mắt nhìn nhau và em cười chào tui .Còn tui mãi nhìn theo cặp bưởi đong đưa gợi tình .Em đặt đồ qua một bên , chủ động ngồi lên đùi rồi bắt chuyện .Hỏi ra thì biết em mang số 68 .Tui có lỡ tay đưa hái bưởi , em thì em cũng cười chứ không phản ứng gì .tui không có xông hơi nhưng ngắm nghía phòng xông thấy cũng ổn , sạch sẽ đàng hoàng .Con gái nhà ai mà xinh đáo để kkk.Em giúp tui cởi đồ ra để đưa tui vào bồn.Tắm táp xonbg thì lau khô người cho tui .Còn tui chỉ nhìn mãi 2 trải bưởi như chờ trực vào cắn thôi

Đưa tui lên giường em bắt đầu bằng làm khỏe.Đấm đá cũng khá ,đủ lực đối với tui.Bonus thêm bài làm bằng đầu gối nữa, lâu lắm rồi mới thấy có em đè đầu gối lên mà ấn xuống lưng.Sau khi xong hết một vòng thì thấy em đột ngột ngừng lại.Hay làm nãy giờ mệt quá em nghỉ dưỡng sức.Đang suy nghỉ miên man thì bỗng thấy có một cảm giác lạ .Một dòng nước ấm chạy dọc sống lưng làm nổi cả da gà .Thì ra em bắt đầu hóa yêu nữ

Em áp chặt cặp ngực xuống để chà lên lưng luôn .Chiếc lưỡi đi đến đâu , 2 cái nhũ hoa của em theo đến đố .Xông xấp thì em cũng lật ngửa tui dậy .Lúc này tui mới được thỏa chí săn cặp bưởi đã địa nãy h .Do tui khám phá nên công việc của em có phần nào bị gián đoạn thêm một hồi nữa em chịu không nỏi thì cũng lấy tay chặn tui lại mà xuống để tiếp tục công việc của mình .Em xoat ngược lại 69 cho tui thoải mái khám phá luôn .HEHEHE , không ngờ hôm nay được uống sữa rồi còn được ăn cả sò nữa .Em thì tiếp tục BJ miệt mài , lút cán luôn .Kết hợ mà đá bi , lâu lâu em chuyển qua hôn nhẹ thằng nhỏ và lấy tay xuays nòng.Tui chỉ biết nằm im mà tận hưởng , rồi cuối cùng cái gì đến cũng đên.Cũng phải kết thúc trong sung sướng cả 2 anh em

Em đúng dậy lấy khăn lau sơ mình rồi nằm xuống ôm mình luôn .Mình đầu tiên còn mân mê cập vú nhưng sợ hưng quá lại đi thêm xuất nữa nên thôi .Chỉ lấy tay quàng qua em mà ôm lại.Em cũng chủ động rúc vào người mình .Nhìn cưng lắm cơ

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Chúc mùng bác bị hấp diêm sung suống pí kà

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22