Massage Hà Nội Khai xuân với bé 225 chị em sinh đôi Hot top top cô giáo Trân Trần

Massage Hà Nội

Lượt xem: 644

ÁI QUỐC

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
12
2
3
Hôm 1/2 buổi trưa mấy ae nhậu đốt tết sau khi no say nhưng thằng em nó kêu đói quá anh ơi nên mình nhớ ngay địa điểm quán quen nên liền xách xe chạy vô luôn Sakura. Nhân viên tiếp đón okie cơ sở đẹp khỏi bàn. Biết bé 225 đã lâu nhiều lần muốn book nhưng đều full lịch , đầu năm thật may mắn giờ đó bé đang rảnh nên ô mai gót dứt liền bé 225
Bước vô phòng đã thấy bé chờ sẵn. Bé nhẹ nhàng tiến đến ôm tôi và cả 2 cũng ko ngần ngại trao nhau những nụ hôn ngọt nào.
V1 real nha hệ cam vừa tay , rất săn chắc
V2 9đ theo mình vậy là ôm sướng nhất
V3 9đ
V4 mấy ông tới tự trải nghiệm sẽ thấy rất tuyệt , ngọt nước lắm nha
Bắt đầu ẻm dẫn tui vào bồn tắm sạch sẽ rất kỹ càng chứ ko như tắm heo đâu nhé. Khi tắm bé kêu mình ngồi lên bồn cho ẻm dễ kỳ ,ôi me ơi tưởng gì ẻm vục đầu vào con kiu BJ trần tê tái cả người . Xong rồi bé kêu mình ra phao anh nha , tui nằm lên phao đổ tinh dầu lên khắp cơ thể của cả 2, hai cơ thể như nhộng chà chà trườn trườn lên nhau , lưỡi ẻm liếm khắp cơ thể ko chừa 1 ngóc ngách làm t thật nứng muốn hết chịu nổi , cuối cùng cũng phải đầu hàng shot 1 trong sung con mẹ nó sướng
Nghỉ 1 chút được ẻm dẫn qua giường massage khỏe . Massage khỏe ẻm làm cũng khá là ok nhưng mình ko quan trong bước này nên bỏ qua tường thuật lại cho ae.
Massage khỏe xong là cuộc chiến thứ 2 bé chà ngực, lưỡi bé liếm thể làm tôi sướng điên trở lại, tiếng rên của ẻm làm tui càng nứng hơn lúc này tui đưa tay xuống v4 xoa vùng mép , thấy tay nhớt nhợt nên tui đưa ngón tay vô day nhẹ hột le từ từ từng nhịp càng lúc càng nhanh . Còn ẻm thì bú lút cán thằng nhỏ nhịp nhàng. Cả 2 đều rên trong sung sướng sau 10p thì cả 2 đều bại trận .Sau đó nghỉ ngơi nằm ôm ẻm cả 2 tâm sự được 1 lúc thì anh em dẫn nhau ra tắm lại . Hẹn gặp lại bé 1 ngày gần nhất nhé

Gia Hòa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
Cứ gặp ngực thật+to+ mình dây là thấy ngon lành tỉ lệ rớt đồ như này chắc chỉ có 20% còn nhiêu toàn ngực giả

Phạm Đắc Thái

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
2
3
Nghe hấp dẫn thật đấy kèm theo màng thủy chiến nhiệt tình nữa đúng là tình yêu dâm đãng của tôi

Trần Hưng Toàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
Bé cũng chiều ghê á nhỉ, nhiều bé sờ xíu mà thấy khó chịu rồi hay do dịch vụ không cho sờ nhĩ

Mở ảnh nền