Massage Gò Vấp Discount Report khai cu đầu tuần với em gái ozawa

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 132

đặng huy

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
28
1
3
hé lu anh em hôm nay chở gấu đi chơi mà gặp tới ngày không được làm gì gặp đăng mong chờ nên bí bách quá nên phi qua ozawa massage gần nhà con gấu bên phạm văn lượng luôn. Lúc mình tới thì hình như anh em cũng cảnh ngộ hay sao mà cũng đông còn tầm 5,6 em đang trống số .Mà thôi bên đây thì cũng uy tín rồi nên cũng không lo gì nói thằng ku nhân viên m book cho anh bé nào ngon nhất là được sau đó thì lên phòng chờ được tầm 10p thì bé lên tui nghe tiếng là phi ra đón bé liền đang bí mà đập vào mắt tui là một bé mỹ nữ dáng người cao ráo thong gọn, cặp đùi thì nhìn nuốt nước miếng luôn nha anh em. Về face thì bé này ok, đã trải qua 1 mối tình dâm dục. V1 thì ok nha, V2 thì ôm thích lắm về V3 với V4 thì mông nảy nở con sò thì đẹp nước nôi nhiều hồng hào.
Vô vấn đề chính là mình rủ bé vào tắm thì bé này ngoan nghe lời kêu cái là vào luôn hai đứa khám phá nhau đủ thứ trên đời thằng em mình mới vô đã vào tình trạng trên bảo dưới không nghe nên đã lên rồi. Hai đứa khám phá nhau một chút là bé này vô bài bj cho mình luôn, bé này xài mấy bài lưỡi điệu nghệ lắm luôn nha kết hợp cặp vếu nữa, ta nói nó phê lắm luôn nha mấy ní ơi gặp đang bí nữa nên tui ra hết trên mặt bé luôn.

Vô vấn đề chính mà anh em đang đợi đây vừa ra giường thì bé nó massage bấm huyệt cho tui đỡ mệt hẳn luôn nha, vô bài nuru thì chất lỏng đi đến đâu thì lưỡi với vếu bé đi đến đó đi từ cổ tới chân luôn đó nha mấy ông. Kiểu này thì nhiều ông đi bên đây cũng được trải nghiệm nhiều rồi mà bé này được cái là thêm âm thanh sống động nha đúng là điểm 10 cho chất lượng. Thêm vào đó còn có quà tăng kèm là thả kiến nek, móc bi nek nói về phần kích thích thì là tẹt dời nha. bj tầm 8p thì mình nói bé chuyển qua thế 69 do lúc đầu cũng để ý con sò của bé này cũng ngon ngon rùi. Vừa vô thế mình chưa húp liền mà móc vô điểm G của bé trước vô cái là bé rên liền mà công nhận bóp lắm luôn nha anh em như muốn hút luôn hai ngón tay của tui luôn nha, còn ở dưới thằng nhỏ tui thì em tiếp tục chăm sóc nó chăm như đang ăn xúc xích luôn, còn mình thì bắt đầu vô thế đưa lưỡi vô luôn bé chịu không nổi rên quá trời chắc làm thêm chút nữa là bé này ra luôn quá. Hên cho bé nó là dừng kịp xong thì bé xuống phục thù mình bj như một con hổ đói luôn mình thì tới giờ cũng sức cùng lực kiệt rồi nên out luôn. Đúng là quá phê pha cho một buổi massage.

Tổng kết vé 900 giảm 30% còn 630k , tip 900k cho vắt hết tinh trùng
à các đồng dâm nào mà đi masage ở đây thì xin code ad là đc giảm 30% nhé
số zalo AD tao để đây cho tụi bây khỏi phải hỏi 0822 39 59 79

Mở ảnh nền