Massage Quận 5 Report HOT GIRL MẶT XINH XẮN

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 464

lưu xuân trường

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Chào anh em cũng cả tháng rồi nhưng rảnh mới ngồi reviu lần đầu với BigBang. Thú thật mình đến với bộ môn là nhờ vô tình hữu ý mà coi web gì lọt ra cái topic nào đó có chữ BigBang nên mình mới mò mẫm thêm đề án này từ dạo ấy, xong mới vào đây khám phá ra bình nguyên vô tận

Quuay lại chuyen ngày trưa nắng chạy đoạn đường dài mười mấy cây số định vào 1 chỗ khác ổ q5 mà duyên sao đó ngẫm ra cái tên đưa mình vào bình nguyên massage này ở BigBang q5 là chạy tới luôn. Cơ sở đường lớn bảng hiệu vàng rực ko nhầm lẫn được, chạy ào vào hỏi bảo vệ trưa có mở cửa chưa. Ân tượng niềm nở từ bước đầu.
ktv cô nàng mũm mĩm, với vóc dáng da thịt. Đôi bầu vú trắng phao cùng cái núm đầy khiêu khích. Đôi mắt đa tình, bờ môi mọng hồng hào gợi cảm. Cặp mông tròn bao quanh khe suối hẹp.
Nhẹ nhàng với đôi bàn tay lả lướt trên cơ thể cùng với hơi thở ấm áp của dục vọng, hôn nhẹ lên cái ti nhỏ xíu, lả lướt xuống con cu căng cứng. Rỉ cả nước, với từng nhịp mút hòa cùng cảm giác vuốt ve lên xuống từng nhịp. Sâu tậng bên trong cuốn họng, từng tiếng rên rỉ của khoái cảm. Em thích thú đê mê sự căng cứng của tình dục. Ấn vào cặp mép chim chắc nịt, nõn nà, từng nhịp nắc của khoái cảm
sv
Chuyển màn qua lên giường em đấm bóp , cái dáng nhỏ nhỏ vậy chứ đấm cũng ngon lành tui thì cứ khoái mấy bé nhỏ nhỏ lúc đi gối rồi ngồi lên người thấy vừa vừa . Sau hồi bắt đầu chuyển qua màn thư giản. Em có phong cách nhẹ nhàng nhưng lúc cao trào thì ui nó đã , em trườn lên rồi đi lưỡi cạ ngực bj, tui khoái cặp ngực vừa vặn của em tranh thủ bú bình sờ bóp mông sau đó sờ cô bé em từ từ cảm giác nước ươn ướt em như được kích nhẹ ôm ghì lấy cổ tui, tui được nước sờ đưa ngón tay vào ra càng lúc càng nước tui kéo em xoay lại triển bài lươn luôn hang. Nước nôi đâu mà càng lúc càng làm tui hứng lên cực độ trong lúc em đang bj miệt mài tui thì húp say sưa như cả hai đang đưa vào cõi sung sướng thì một anh sáng lóe lên , tui được xã một tràn tinh binh hơi bị mạnh hehe. Nó đã mà còn giật giật thêm tý nữa chứ. Lâu lắm mới lấy lại cảm giác được bắn sung sướng thế luôn.

Mở ảnh nền