Massage Quận 12 Report hơn cả người tình chỉ có thể là bé H15

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 185

Sơn Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
25
2
3
Đợi mãi mới có được cái code giảm 30% thế là cũng tranh thủ xin cái top đầu để trải nghiệm sớm để có được cái niềm vui nhỏ nhoi cho riêng mình. Đã được giảm 30% thì cũng nổi máu liều thế là nhờ Locker Random luôn, dẫu biết mấy em cũ đã đi rồi chắc cũng đang nhớ mong.

Vòng quay chậm rãi kết lại bằng con số H15, em này nghe số thì có vẻ mới nên cũng gậc đầu chấp nhận lên phòng để thử xem em nó thế nào.
Ngồi xông hơi tính luôn cả thời gian chờ đợi chắc tầm 20p, lâu vkl vẫn chưa gặp được em nó thế là hơi thấp thởm do không biết có vấn đề gì không, vừa ngồi thêm một tí nữa thì em nó lên phòng, mừng rớt dái chứ nói thật thì massage Tokyo chơi cái phòng rộng quá, ngồi một mình cũng ớn.
Chào hỏi em nó rồi check nhẹ lại xem thì em nó tự xưng là H15, nghe con số thôi mà cũng đủ biết em nó có ngón nghề gì rồi. Em nó thì theo mình đánh giá là khá xinh, face chuẩn đẹp, mũi cao, v-line, da trắng, cười khá duyên. Body thì chuẩn chỉ từ trên xuống dưới, bưởi tròn đẹp hàng non tuyệt vời. Eo thì ổn áp với vòng eo nhỏ nhắn, nhưng gu thì hơi mặn nên trong mắt t em cũng bình thường. Mông má ok, rất ngon lành vừa đủ để sướng tay. Bím đẹp, gọn gàn không tì vết, đặc biệt hàng non, mịn đẹp, tevet vô tư, rất sạch sẽ và thơm tho.

Em này Service không chê vào đâu được, từ tắm tiên đến massage Nuru rất hài lòng với ẽm. Trong lúc tắm thì vẫn có phần kích thích và gợi tình khá hấp dẫn. Đặc biệt là nuru trong lúc tắm khá êm với phần BJ rất ngọt. Massage Nuru thì quá nuột nà nên không cần phải đánh giá thêm, có chăn là phần BJ có chút vụng về lúc đầu, những sau một lúc được mình Oral cho vùng bím mềm đẹp thì em nó cũng khá hơn hẳn, nhiệt tình thì có thừa nên ae cứ thoải mái yêu cầu em nó sẽ chơi hết mình. Đánh giá qua thì em nó đạt 9/10đ, chỉ là lúc đầu vào có hơi nhát và rụt rè, đã vào là chơi luôn thì mới máu.

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
Đợi mãi mới có được cái code giảm 30% thế là cũng tranh thủ xin cái top đầu để trải nghiệm sớm để có được cái niềm vui nhỏ nhoi cho riêng mình. Đã được giảm 30% thì cũng nổi máu liều thế là nhờ Locker Random luôn, dẫu biết mấy em cũ đã đi rồi chắc cũng đang nhớ mong.
ngon lành nha fenn mày đi vé nào đấy

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
Em này Service không chê vào đâu được, từ tắm tiên đến massage Nuru rất hài lòng với ẽm. Trong lúc tắm thì vẫn có phần kích thích và gợi tình khá hấp dẫn. Đặc biệt là nuru trong lúc tắm khá êm với phần BJ rất ngọt. Massage Nuru thì quá nuột nà nên không cần phải đánh giá thêm, có chăn là phần BJ có chút vụng về lúc đầu, những sau một lúc được mình Oral cho vùng bím mềm đẹp thì em nó cũng khá hơn hẳn, nhiệt tình thì có thừa nên ae cứ thoải mái yêu cầu em nó sẽ chơi hết mình. Đánh giá qua thì em nó đạt 9/10đ, chỉ là lúc đầu vào có hơi nhát và rụt rè, đã vào là chơi luôn thì mới máu.
chắc mới nhờ các bác chỉ dạy thêm có dịp em sẽ tes heheh:b11:

Mở ảnh nền