Massage Tân Phú Report hòa mình vào bé 04 tiến thắng

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 278

Cường Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
0
1
Ăn cơm lâu lâu cũng đã đến lúc thèm ăn phở,
ghé massage tiến thắng tân phú nhiều mà ít khi nào thay đổi, nay đã đến lúc thay đổi, chọn ngay em 04 bên tiến thắng tân phú để thử tìm niềm vui mới, công nhận em này xinh. thế là t vừa ghé thăm massage tiến thắng tân phú rồi chốt kèo với em 04 quá ngon.

Lần đầu gặp em vẫn là một ấn tượng mới lạ, một nét xinh, gặp em đúng một lần mà hình ảnh của em cứ vậy quanh quẩn trong tâm trí. dáng vừa vặn ba vòng chuẩn chỉ, vừa vào phòng là hút ngay cái ánh tình của t phải dạo quanh một vòng quanh em.

Nụ cười tươi tắn cùng một ánh mắt đưa tình khiến cơn say đắm càng lúc càng sâu. Rồi em cũng đưa t vô bồn chuẩn bị tắm tiến, dáng ngon em thiệt ngon vừa nhìn qua là mê ngay, trong bồn tắm thì không thể nào ngừng tay vừa xoa vừa bóp nhè nhẹ cặp bánh bao tròn tròn vừa tay sướng hết cả tay.

Rồi massage thì được em chăm cho hết bài sướng hết cả người với bài massage khỏe của em, rồi tiếp tục là phần tuột trườn quanh người, tì đè nhẹ nhàn mà sướng râm râm với em. Vừa đi xong bài thái là tiếp luôn massage nuru kích thích để rồi vào với phần bj thư giãn thụt cán.
Bài bj của em không còn gì để nói, từng chút một em chiếm lấy thế chủ động, đè lên người rồi tiếp là tục vẫn là phần bj quá chất.
Từng nhịp em làm từ hơi thở từ cảm xúc thiệt sự quá phê quá râm, bướm ngon lúc nào còn đang im lặng giờ đây đã đến lúc cao trào, nước nôi cứ vậy mà tuôn trào như suối nguồn róc rách, từng đường lưỡi vét là từng cơn sung sướng đến khó tả, nước suối lúc nào cũng quá ngon.

Out trong cơn sướng mà em mang lại, vừa kịp lúc thời giãn sắp hết, chỉ còn lại chút ít thời giãn bên em, đúng là quá ngon.sẽ còn gặp lại em, chắc chắn là vậy.

Mở ảnh nền