Kinh Nghiệm Massage HOT HIV và các loại bệnh lây lan

Lượt xem: 206

Bắn Tùm Lum

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
40
5
8
Dạo trước đi khám bệnh phổi. Vào thấy có bạn nam kia (tạm gọi là A) còn khá trẻ nhưng bị viêm gan B và HIV rồi. Bác sĩ thì nhắc khéo. Mình thì ngồi nghe mà cũng lo, mình lúc đó cũng đang chờ báo cáo HIV. Lo là vì mình có quan hệ với con gái, nhưng làm sao biết được họ có nhiễm HIV không? Nếu bạn trai cũ của họ là mấy ông như ông A thì sao? (Nhìn bên ngoài rất bình thường, là dạng thư sinh đẹp mã 24 25t hiện nay, chứ k phải nhìn lốc chốc hay nhìn như nghiện)

Sau đó về mình suy nghĩ và thấy nguy hiểm vl ae ạ. Kể cả khi ae không chịch dạo nhiễm bệnh thì nguy cơ bị nhiễm từ người này qua người kia qua tới ae vẫn cao ngất ngưởng.

Nên lập topic này để nhắc nhở ae là nên xét nghiệm bệnh td rồi mới đi chịch dạo, tránh lây tùm lum. Cũng như cẩn thận khi some, hoặc quen ny dâm (dâm thì k có nghĩa là HIV, nhưng họ sẽ co qhtd vs nyc vào có thể nyc họ bị dính ) . Nói chung nếu dc ae cứ test chậm test nhanh gì đó cho chắc.

Cái clip cho vợ chơi trai lạ của ông kia nhìn nwng lắm nhưng tui cũng quan ngại vì cho trai k rõ bệnh tật quan hệ vs vợ, chơi trần r xuất trong ..

Mở ảnh nền