Massage Hà Nội Report hẹn em ngày tái ngộ

Massage Hà Nội

Lượt xem: 455

hoàng công tú

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Mới có dip ủng hộ nên lại tìm đến diễn đàn rồi tâm sự với ae. Lần đầu trong cuộc đời gặp được một em mình dây mà cặp ngực chà bá như em bên massage Midu. Rồi vô phòng bị em hấp diêm đúi quá muốn kêu chu mi a mà không dám, gòng muốn bay luôn 9 phàn công lực mới chế ngự được em nó.
Để ý được em ngon lành rồi nhưng ngặt là lúa thóc chưa về, thuyền đi xa bờ toàn chỉ lên ngắm hình em rồi để đó, mãi tới hôm nay mới có dịp được cùng em hội ngộ trùng phùng, cảm xúc lay láng làm thằng nhỏ cũng không cần chọc mà tự đứng.
Em này xinh, nét dễ thương, còn rất trẻ con nên nhìn là kết mê, mà dáng em này thì nhìn phát là muốn bế em về nhà luôn, dáng mình dây khá cao lại thêm cặp bưởi to khủng là điểm nhấn làm nhìn phát muốn xĩu ngang với em rồi.
Phục vụ tắm tiên em làm quá sướng, riêng ông nào đó giờ chưa biết tắm tiên là gì, tìm ngay em 19 cho bé nó tắm cho là sướng quên lối về, mốt khỏi gặp em nào khác luôn. Vô bồn vừa tắm vừa giỡn, em tì ngực lên tay rồi chủ động cho xoa ngực vuốt mông ôi thôi, muốn làm gì em cũng chìu, nhìn em hiền vậy thôi chứ dâm thì vô địch không đối thủ, rồi chưa kể là phần ngậm mút bú liếm trong bồn của em làm chỉ muốn cho thằng nhỏ khóc ròng ròng, làm gì mà nó đã nó sướng ố dè luôn.
Tui thì không quan trọng massage cho lắm, thấy em đang lay hoay làm bài khỏe thì xì tóp, làm massage thái luôn đi em. Thế là em tuân lệnh qua luôn massage thái, chà cái cặp ngực tròn tròn to to của em quanh cái người mà sường dựng da gà, nổi óc với từ lần em lướt qua. Chà ngực sướng xong em chà cái khác, làm bài này đã em chuyển sang bài khủng hơn, nói chung là gặp em sẽ rõ, làm là chỉ muốn phê xong ngủ luôn.
Thư giãn 2s em phục vụ đỉnh quá đỉnh, bj đang êm êm, đang thuận thế mò móc thì em trở mình vô 69, chắc là biết đang thèm nên em cho ngắm bào ngư nhỏ nhắn xin xắn, ông nào trên này thấy bào ngư vắt chanh chưa, em này cũng y hết, đang vét xong đưa ngón tay vô tính móc nhẹ nhẹ mà em xiết lại một cái làm nước trào ra thì ôi thôi, out cmnl chứ còn chờ gì nữa. Xong cuốn phim với em 2s là đi muốn hết nổi, nằm ôm em chắc lâu à, thấy cũng gần hết giờ thôi thả cho em dọn phòng còn đi về, đúi mà phê mà nhớ em luôn, thôi hẹn ngày tái nạm.

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
37
0
6
mấy em bên này cũng xinh mà chiều khách phết đấy mấy ông
túm lại là chơi đc:baddog04:

Mở ảnh nền