Massage Tân Phú Report hàng to không lo thiếu khách book

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 549

thái tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Mình là mình chỉ thích mấy em bưởi to là được he he, vừa vào Luxury Tân Phú là thấy thích rồi ha ha.
trêu bé tí hỏi bé có làm luôn không có thì a kêu luôn vé 6/9 với em, bé cười và nói dạ em chỉ làm lễ tân anh ơi, mát xa đồ em không biết ạ.
Đùa vui vậy thôi mình cầm ipad lên xem xem em nào bưởi to là chọn ngay thấy sô 662 bưởi bự mà xinh quá trời quá đất. thế là thích ngay chọn liền và book ngay vé thái.
Sơ lượt qua vài nét của em này, em này còn khá trẻ, mặt xinh nét dâm.
Cặp ngực hệ bưởi to tròn trịa, nhìn là mê ngay.
Vòng eo hơi múp nhẹ, có chút lipit nhưng vẫn gọi là có eo.
Cặp mông ngon lành, tròn trịa múp máp, bóp sướng hết cả tay
Hàng cực chuẩn, sạch sẽ ngon lành, khá dâm.

Giờ thì mới phải khen phần phục vụ của em, làm rất dâm vào bồn tắm vuốt ve kích thích khắp người xong là xuống thằng em được cảm nhận sung sướng, bài bj nhẹ nhàng trong bồn khá phê, khởi động hết ý.

Massage làm tốt, đầy đủ bài bản, bài khỏe làm rất phê. Massage thái nuru thì quá tuyệt vời, cặp ngực mềm mại cứ vậy mà lướt quanh khắp người, kỹ thuật của em làm rất sướng, nhất là các phần kích thích khắp toàn thân, làm là phê đắm đuối với em.

Qua phần thư giãn thì quá tuyệt vời, ngậm rất sâu, mút chậm rãi ngon lành, đường lưỡi lắt léo cũng đôi môi ấm áp cứ thế mà chăm sóc thằng em quá kỹ, out xong còn được em chăm sóc tới tận cuối giờ mới thả cho về, phê tận óc với em.

thuận sinh

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
2
8
chắc mỗi người mỗi gu chứ riêng em mà nhìn kiểu to quá em sợ lắm:b31:

thuận sinh

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
2
8
dù sao cũng chúc mừng bác đã đc xả thành coonggg hehe
Mình là mình chỉ thích mấy em bưởi to là được he he, vừa vào Luxury Tân Phú là thấy thích rồi ha ha.
trêu bé tí hỏi bé có làm luôn không có thì a kêu luôn vé 6/9 với em, bé cười và nói dạ em chỉ làm lễ tân anh ơi, mát xa đồ em không biết ạ.
Đùa vui vậy thôi mình cầm ipad lên xem xem em nào bưởi to là chọn ngay thấy sô 662 bưởi bự mà xinh quá trời quá đất. thế là thích ngay chọn liền và book ngay vé thái.
Sơ lượt qua vài nét của em này, em này còn khá trẻ, mặt xinh nét dâm.
Cặp ngực hệ bưởi to tròn trịa, nhìn là mê ngay.
Vòng eo hơi múp nhẹ, có chút lipit nhưng vẫn gọi là có eo.
Cặp mông ngon lành, tròn trịa múp máp, bóp sướng hết cả tay
Hàng cực chuẩn, sạch sẽ ngon lành, khá dâm.

Giờ thì mới phải khen phần phục vụ của em, làm rất dâm vào bồn tắm vuốt ve kích thích khắp người xong là xuống thằng em được cảm nhận sung sướng, bài bj nhẹ nhàng trong bồn khá phê, khởi động hết ý.

Massage làm tốt, đầy đủ bài bản, bài khỏe làm rất phê. Massage thái nuru thì quá tuyệt vời, cặp ngực mềm mại cứ vậy mà lướt quanh khắp người, kỹ thuật của em làm rất sướng, nhất là các phần kích thích khắp toàn thân, làm là phê đắm đuối với em.

Qua phần thư giãn thì quá tuyệt vời, ngậm rất sâu, mút chậm rãi ngon lành, đường lưỡi lắt léo cũng đôi môi ấm áp cứ thế mà chăm sóc thằng em quá kỹ, out xong còn được em chăm sóc tới tận cuối giờ mới thả cho về, phê tận óc với em.

HiBro

Tập Sự
Mới Mê Massage
29/9/23
1
0
1
Tân Phú cuối tháng 9 có nơi nào làm hài lòng ae thì cho xin đê !!!

Mở ảnh nền