Massage Hà Nội Report hà nội gần đầu tháng

Massage Hà Nội

Lượt xem: 465

Lưu Đăng Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
2
3
Mới gần đầu tháng mà gặp quá trời chuyện rồi, nên tôi quyết định làm một vé massage để còn xả xui. Móc túi hết thì còn hơn 2tr nên ghé massage hòa bình làm vé 1tr4 luôn cho nó quách, rồi book luôn em 99.

Book xong thì mình nằm chờ chút hình như do em 99 này bận khách hay sao. Thôi nằm một xíu uống cốc nước trà gừng cho tỉnh táo, được một lúc thì mình được mời lên phòng để xông hơi và xông khô, cái phòng ốc sang trọng có dán mấy miếng dán tường pha-ra-ông nhìn cũng khá độc lạ. Sau khi xông hơi thì bé 99 cũng vừa vào tới, phải gọi là tướng như người mẫu cao ráo ngực to vừa eo thon từ trên xuống dưới như cái đồng hồ cát quá ngon.

Tắm tiên: khởi đầu hấp dẫn nhất khi mà được nhìn tổng thể cơ thể em 99, nước da trắng mịn cười duyên, chăm sóc thằng em rất kỹ còn BJ nhiệt tình cực khoái rồi out tại bồn
Massage: đầu tiên thì có massage thường đấm bóp kỹ lưỡng lâu không qua loa, sau là massage thái đá nóng dùng những hòn đá trơn trơn nóng nóng xoa khắp người thư giãn cơ tốt, cuối cùng là massage nuru phần thích nhất đi chỗ hòa bình, nó cũng giống như massage đá nóng nhưng khác là em 99 dùng cơ thể của em ấy nên vừa mềm mềm ấm ấm còn lạnh lạnh nữa siêu kích thích làm thằng em mình vừa ra lần một đã cứng lên tiếp. Tay nghề em 99 phải gọi cực ngon khó quên còn tướng người như in sâu vào trong đầu vậy.

Kết thúc buổi massage bằng tư thế 69 em ấy thì BJ nhưng ngược lại đầu lại, cho mình thoải mái móc lốp đá hột le cái bím đầy nước của em ấy, cả 2 đều hòa mình trong sung sướng. Out lần 2 CIA, gọi là bắn vào mồm cho dễ hiểu. Đúng là tuyệt phẩm nhân gian, xả xui thỏa mãn.

Mở ảnh nền