Massage Quận 7 Report Gu mình dây , giá mềm , nhiều dịch vụ bơi hết vào đây nhé.

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 310

Cậu Tư

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
1
3
Tui vừa gặp bé 18 bên massage Hoa Mai về, phải gọi là nhức nách . Bé này được một bác giới thiệu đã review nên tui chỉ là xác thực lại và trải nghiệm thôi.
Đầu tiên với cái vé 700k mà đã được 2 shot như gói onsen 2 thêm cái code giảm vào nữa thì còn có 500k.
Csvc chỉ đạt mức khá, cũng phù hợp với vùng mới phát triển, bù lại có bồn tắm lớn không còn cái bồn nhỏ nhỏ nữa . xông hơi, giường rộng rãi.
Tui xông tầm 10ph sau một chuyến chạy xe đêm lạnh buốt tay , ngồi xông mà cứ thích ngồi luôn cho bớt lạnh. mà em vào rồi cũng tranh thủ ra, phải gọi là hợp gu, không đánh giá đẹp chay không nhưng tui thấy em vui vẻ và dáng người nhỏ nhỏ nữa. Em lau người tui rồi lại ngồi 2 đứa tâm sự, hồi rồi vào tắm . trong bồn thì ai cũng như ai, em nude tui cũng nude, em quần tui tui cũng ôm em rồi từ từ em tuột xuống bj cho tui một hồi rồi tui hứng quá out luôn phát đầu , em tắm rữa lại cho tui rồi lên giường bắt đầu bài khỏe , bonus là đá nóng em làm khá phê nhất là phần trải để nằm lên rồi xoa bóp sau đó em tiếp tục phần thư giản tiếp theo, mà phần này em khá cực do tui quen đi 1 shot giờ 2 shot hơi gấp mà em vẫn chịu chiều và bj, xoa bi lướt trụ thế sau một hồi vật vả em cũng để cho thằng ku nó lên tập 2 và lần này thì bắn phải nói nó sướng tới nóc, cặp giò sao cảm giác như mất luôn rồi. Tý hồi em lại xoa bóp lại rồi tắm rửa cho tui .
Tui thích cái sự chịu khó, cái hợp gu , và nhiệt tình của em . Tip em 1tr vé 500k là tròn 1tr5 cho buổi 2 shot.

Mở ảnh nền