Massage Gò Vấp Giữa tuần phơi phơi cùng bé 27

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 286

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Đức vừa ghé Luxury cũng tại cứ đêm đêm là nó hứng nên cũng làm một vé cho khỏe người, xả stress sẵn tiện thăm em quen mấy lần trước vừa làm quen.
Số không được vừa ý, vào đến nơi hỏi thăm thì em nó bận, mà ngồi đợi thì biết khi nào nên thôi chơi random tìm thêm em mới để xem có hợp gu không thế là vào ngay em 27 công nhận em nó rất ổn, từ ngoại hình cho đến cách phục vụ đều cảm thấy xuất sắc, hài lòng với em nó nên mới có Rp này.
Từ lúc em bước vào là đánh giá được ngay em rất nhiệt tình, nói năng rất nhẹ nhàn tình cảm, thêm cái face khá dễ thương và hay cười làm t đây cũng đắm đúi say men tình nồng. Em rất biết cách mở đầu câu chuyện, cùng bước vào bồn tắm mà đôi tay của em cứ thi nhau vuốt khắp toàn thân, tay em mền mại và khá nhỏ nhắn nên vừa sướng mà cũng nhột khắp cả người.
Cặp bưởi mềm không quá khủng cứ thế tì hẳn vào người rồi chậm rãi lướt quanh một vòng toàn thân, ti hồng hào khiến cơn khát sữa tăng lên, thế là ôm em nó vòng qua eo, rồi từ từ tiến đến mút chặt lấy đầu ti, liếm quanh bầu ngực hồng và trắng nõn của em mà phê phải biết.
Qua đến massage thì không còn gì để chê, em làm từ trên xuống dưới một cách tỉ mỉ và đặc biệt là cái tính dâm của bé càng khiến mình tê tái hơn bao giờ hết. Body cũng thuộc dạng là ổn nên cứ thoải mái cho em nó tì lướt đủ kiểu, rồi ghé lại ở thằng em mà BJ cho nó sướng. Lực mút khá tốt, nhiều bài lưỡi rất tê tái nên out khá sớm trong hiệp này. Chỉ tranh thủ được phần móc cua tìm nước thôi, em này bím khá bót, nước nhiều nên ae nào mạnh mẽ thì tevet sướng mòm nhé

Mở ảnh nền