Massage Quận 12 Massage Hóc Môn Report giới thịu mụt siu phửn cho anh em trải nghiệm giá cả như cà phơ tum

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 199

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
Chào ae đồng dâm.
Sau khi trải nghiệm một vài số ở trung chánh thì mình thấy các bé đều rất ok từ thái độ tới trình độ và nhan sắc, nhất là h09❤ Bé đã đánh thức con tim mình sau bao năm kkkk, đã rất lâu rồi mới gặp đc 1 em ưng ý như vậy, ấn tượng đầu tiên là giọng nói và nụ cười toả nắng của em đã làm cho mình cảm thấy cực kì sướng trong con người. Sau màn chào hỏi thì em bắt đầu đưa mình từ thiên đường này tới thiên đường khác chỉ biết nhắm mắt lại và đê mê tận hưởng, đầu tiên là màn tắm bồn bé quấn lấy mình dùng cặp vú di chuyển từ trên xuống dưới xoa đều sữa tắm lên người, lúc này cảm giác như điện giật quấn lấy nhau, xong xuôi các bước là màn thư giãn trong bồn và mình đã ko trụ lại được những đường lưỡi điêu luyện cua em, dặn lòng thôi cái thứ 2 phục thù 😂 sau khi out trong bồn mình cho em ngồi lên thành bồn và ăn con hàu của em để đáp lại, em ưỡn mình trong cơn phê nước nôi tuôn trào. Không thể cưỡng lại đc nữa lau mình sơ, bế em lên giường ngay, được cái em mi nhon nên dễ ẵm bễ bồng kk, lên giường ko đợi em phản ứng hay massa gì, lao vào ăn em luôn quấn lấy nhau như bao lâu chưa gặp gỡ kk, những cái hôn thật sâu như muốn hút tụt lưỡi nhau, em đè mình ra làm vài đường massage khoẻ lực rất vừa phải bẻ nghe rốp rốp khá phê 😂. Xong rồi áp hết 2 bầu vú lên người mình, đổ dầu massage ra và trườn thái 2 bầu vú đi tới đâu mình như điện giật tới đó, trườn đều từ chân lên đầu, xong tới màn đi đường lưỡi em làm đầy đam mê em đi từ 2 bắp đùi lên, cảm giác vừa nhột vừa phê ko tả được, rồi lại hôn nhau, xong rồi em trườn xuống nuốt trọn thẳng nhỏ của mình ( lần 2 này ko dễ đâu nha em nghĩ vậy ) nhưng cái đệch phê quá 🤣, em làm kiểu đầy đam mê và thèm khát, khiến mình bị cuốn theo, rồi cái j đến cũng đến lại out sau 1 hồi chiến đấu cầm cự, nằm ôm vuốt ve em nghỉ ngơi tâm sự đủ chuyện như ny lâu ngày xa cách. Đâu đó 5p mọi thứ hồi lại, lần này tới mình em nằm đó để a thưởng thức em, mình liếm trọn người em cảm giác muốn ăn tươi luôn, ăn con hàu múp rụp đầy nước của em, làm em rên lên sung sướng ko chịu nổi em lôi mình lên trong thể nằm. Ngậm con cu mình, còn mình thì nhấp từng nhịp đều cho tới khi ra luôn trong miệng em đầy sung sướng , kết thúc 100p thăng hoa cùng em cô gái có nụ cười toả NẮNG CỰC. Rất đáng trải nghiệm, đồng dâm nào đi em rồi xin cùng chia sẻ tại đây.
mà giá cả thì rẻ chỉ bằng cf tum, phòng rất oke nha anh em, cơ sở này csvc đẹp như nào thì chắc anh em đi nhiều tao cũng không cần phải nói thêm nữa

Mở ảnh nền