Massage Tân Phú GIỚI THIỆU CƠ SỞ VẬT CHẤT MASSAGE LUXURY TÂN PHÚ

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 3,730

Sói Già

Tập Sự
Đam Mê Massage
6/6/22
19
0
1
Lại có cơ sở mới để trải nghiệm rồi anh em ơi chiến thôi

GIANG LONG

Tập Sự
Mới Mê Massage
10/8/22
1
0
1
Hôm nay, một ngày khá mệt thật sự là muốn về nhà ngủ. Nhưng thằng bạn nói bên Tân Phú có chỗ mới hay lắm Luxyry. Nửa đi nửa ko, bạn kêu đi đi thử chỗ mới.
Sau khi tới, cơ sở ok 1 điểm cộng, nhân viên nhiệt tình tuy lúc đầu hơi dài hỏi vì chỗ thông tin vé free của bác Admin tặng thông tin chưa có thôi cũng 1 điểm cộng.
Sau khi lên phòng woa sạch sẽ, trang bị đầy đủ 2 điểm.
Một lúc sau bé vào: 1 cô nhé tròn tròn mũm mĩm dễ thương 3 điểm. Còn lại 2 điểm về tay nghề cho bé luôn.
Tóm lại chỗ này 9 điểm. Còn 1 điểm thì lần sau có gặp gà chiến của cơ sở ko.
Cảm ơn bác Admin nhiều.

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Hôm nay, một ngày khá mệt thật sự là muốn về nhà ngủ. Nhưng thằng bạn nói bên Tân Phú có chỗ mới hay lắm Luxyry. Nửa đi nửa ko, bạn kêu đi đi thử chỗ mới.
Sau khi tới, cơ sở ok 1 điểm cộng, nhân viên nhiệt tình tuy lúc đầu hơi dài hỏi vì chỗ thông tin vé free của bác Admin tặng thông tin chưa có thôi cũng 1 điểm cộng.
Một lúc sau bé vào: 1 cô nhé tròn tròn mũm mĩm dễ thương 3 điểm. Còn lại 2 điểm về tay nghề cho bé luôn.
Cảm ơn bác Admin nhiều.
Dạ cảm ơn anh vì đã dành thời gian ít ỏi qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ rất hân hạnh được tiếp đón anh ở những lần sau ạ hihi

Sơn Kha

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
33
1
8
Cảm ơn bác Admin nhiều.
nghe bác rp hứng dữ nhề

Gia Huy

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
50
1
8
cơ sở như vậy chắc dịch vụ đẳng cấp lắm nhỉ

Mở ảnh nền