Massage Hà Nội Report giải stress ngày mưa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 450

nguyễn công thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Mấy ngày nay cứ mở mắt là thấy âm u tới chiều tối là mưa hên ở sài gòn chứ miền trung chắc có nằm 1 chỗ không dám đi đâu xa huống hồ là đi massage. Nghĩ vẩn vơ lung tung xong nghe tiếng tin nhắn trong group tele thấy em có body ngon quá cơn hứng lên nên phóng qua bên cs Massage B9 Đại Kim làm một vé massage.
Qua bên đó thì được tiếp đón nhiệt tình bởi anh trông xe, vào trong thì gặp anh quản lý chào đón vui vẻ tám chuyện xíu xíu rồi thanh toán vé tip rồi lên phòng massage luôn. Phòng ốc bự rộng rãi có khi còn to hơn cái nhà trọ mình đang ở ấy chứ, có đầy đủ tiện nghi từ máy xông hơi xông khô rồi đến bồn tắm to có luôn bồn tè cho anh em nào nhậu mà hay đi vệ sinh thì đỡ phải chạy qua ngoài, hehe.
Cởi đồ xông hơi rồi chuyển qua xông khô cho tỉnh táo thì em 24 cũng bắt đầu bước vào. Tướng cao ráo ngực tấn công mông phòng thủ cùng nước da trắng quá trời ngon luôn không uổng công tắm mưa qua đây. Bắt đầu vẫn là màn tắm tiên đầy mãn nhãn khi thấy được cái body cực chuẩn của em ấy, sờ khám phá tí rồi để em ấy kì cọ cho rồi tắm rửa rất kĩ thằng em mình BJ nhẹ xíu rồi mời mình ra ngoài lau khô người để đến bước tiếp theo.
Do nước khá nhìu nên đứng lên cho bé dễ làm, thằng em bây giờ đã nằm gọn trong miệng bé lút cán tay mình đặt nhẹ lên đầu bé cảm giác quá tê nên dời ra giường chiến tiếp.
Phần khoẻ bé đấm có lực, có thể gia giảm mạnh nhẹ tùy nhu cầu ae.
Phần mệt, với v1 mới nhú tuổi mới lớn căn tròn và săn chắc trườn nuru thì hết bài cho ae nào gu loli tình cảm, từng đường lưỡi đi khắp người lên tới cổ em trao nụ hôn say đắm kkk
Lật người lại bé lick ti rồi hôn dần xuống thằng em, bé bắt đầu lau cột, đá trứng cút, súc bình xăng,...rồi ngậm hẳn thằng em lút cán, vẫn nhớ nhất chiêu này của em
Chiến được một lúc chuyển sang thê 69 v4 bé phải nói rất khít mới đi làm lại nên nước nôi quá ok thêm kiểu nhạy cảm, vừa húp sò bé rung người thêm tiếng rên của tuổi sinh viên mới lớn làm mình phải đầu hàng ra hết trong miệng bé.
Sau đó bé nằm gối đầu lên tay mình nằm ôm ấp như người yêu đến hết giờ tắm lại rồi được bé đút trái cây với mời ăn yến chưnglàm nhớ lại mối tình đầu với cô người yêu bé nhỏ ân cần tình cảm
Bé face nét khá xinh body thon gọn săn chắc, trắng và cao tầm 1m65
Bé làm ca 18h tới 3h nha ae
V1 tuổi mới lớn real và săn
v2 thon gọn tập yoga mà khỏi bàn
V3 mình khá to tròn rất đẹp
V4 khít nước nôi tràn trề

Mở ảnh nền