Massage Hà Nội Report giá cả hợp lí ktv ngon nghẻ chỉ có ở venuss

Massage Hà Nội

Lượt xem: 370

Trần văn tài

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Chào các bác, được bữa nhậu banh nóc đến nổi đi không nổi huống gì chạy xe thấy có quán massage Venuss gần gần nên em tiện đường ghé qua luôn. Vừa vào thì thấy quán khá đông nhân viên cũng ráng xếp xếp xe mới đủ chỗ, mình vào nằm nghỉ một tí cho khỏe khỏe rồi mới mua vé để xông hơi cái cho tỉnh, bé thì kêu anh phục vụ chọn đại luôn.

Phòng bên này khá tiện nghi, cởi đồ xong mình vào xông hơi luôn cho tỉnh công nhận say say mà xông phát tỉnh táo hẳn ra đang xông thì một cô bé bước vào còn say say với màn sương trong máy xông hơi nên mình không nhìn rõ lắm, xông được tầm 10p mình mới ra. Bé này khá trẻ mặt hiền lành cái mặt non non dễ thương gì đâu hỏi ra thì mới biết số 79. Sao đó thì mình được em mời vô bồn tắm để tắm tiên cùng em ấy, da trắng dễ thương sau khi kì rữa nhẹ thì em chuyển nhanh sang BJ liền mút mút làm mình sướng không chịu được out luôn tại bồn tắm.

Ra giường nằm nghỉ để em ấy massage, massage toàn thân cộng với xông hơi làm mình tỉnh táo hẳn ra, cảm nhân bàn tay em xoa bóp sướng phê người, tới khúc massage thái em làm rất kĩ còn hỏi thăm mình có đau nhức chỗ nào không để em ấy chăm sóc kĩ hơn, sau nữa là đến nuru em ấy dùng cơ thể ấm áp trườn khắp người mình kích thích tột đỉnh làm thằng em mới out giờ lại ngóc dậy tiếp. Xong hết thì đến phần BJ 69 để out lần 2, em 79 làm nhiệt tình như bộ phim của idol eimi mút lấy mút để còn đưa bím cho mình tha hồ nghịch ngợm, bím mót đút ngón tay vào đã thấy ẩm ướt rồi nên mình cũng bắt trước mút giống em ấy, out tập 2 hơi nhanh hơn lần 1. Tỉnh táo sung sướng, phải ghé thăm em 79 này thường xuyên mới được.

Mở ảnh nền