Massage Hà Nội gặp lại người tình củ sau bao ngày xa cách

Massage Hà Nội

Lượt xem: 333

nguyễn công tuân

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nay có dịp ghé Võ Thị Sáu thì nhớ bé J52 , liền hẹn với cơ sỡ sau bao ngày cách xa vànhớ nhung,
sau khi tới nơi chỉ cần xuất trình vé và kêu bé J52 l;à quản lý biết t là là người hay đi đến đây nên đihcs thân xuống tiếp đón,
sau khi xàm l mãi thì t đã đc lên phòng để thực hiện giấc ngủ sung sướng phê pha của bao thằng con trai,

lên đến nơi vừa mở cửa vào e vẫn xinh xắn như ngày nào, liền lao vào t ôm ấp như ng yêu sau bao ngày xa cách trao nhau những nụ hôn cháo lưỡi ngọt ngào, e hôn khắp người, cơ thể e rất thơm và cái gì đến nó cũng đến màn bj lút cán thêm cạ cạ răng rất phê ko đau nha bị nghiện đó :)), , thêm màn liếm asss thần sầu sướng tê người bj phê quá t ko chịu nỗi đành đè e ra mà mông nẫy vô bạch bạch rất đã tay
xong thì em kêu ra giongwf làm tiếp màn massa giường
phần massage khoẻ, em đi bài rất chuyên nghiệp và hỏi t đau điểm nào em đấm cho sau đó tới đá nóng đá lạnh rât đã

Nghỉ ngơi và tán dốc đc 1 lúc là vào massage mệt , em đi lưỡi khắp người và trườn bò sau đó em đi wc cho t rất đã cũng như em blow luôn cả hòn , rất mạnh bạo nhưng t thích cùng quần 1 hồi lâu t out sung sướng

Nghỉ ngơi ăn miếng mì bò trứng và t làm thêm slot 3 trên ghế vì em xinh quá

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
thấy cơ sở này mới xuất hiện trên diễn đàn thấy ảnh mấy ẻm vs cs ngon vc mà tao thì ở tận sg

trần đình hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
2
8
nếu k nhớ nhầm thì tao đi bên này rồi thì phải
đc giảm nửa giá luôn
ngon lành vãi chưởng

Mở ảnh nền