Massage Gò Vấp Report Gặp em KTV ngon Ozawa

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 153

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
Tình hình cuối tuần rồi bạn bè nó đi chơi vs gấu hết còn mình FA nên ở nhà ( buồn như con chuồn chuồn) thế là nghĩ đến matxa vì lúc trước được thằng bạn dắt 2 lần nên hnay vác trym đi 1 mình xông pha.
Tới nơi cũng tầm 8h. Bươc vào mình chọn vé Vip 900k ( nhanh gọn lẹ) xong mình đi theo locker lên phòng thì locker hỏi: " anh qen số nào trong đây để e gọi cho a ? " thế là mình hỏi và chọn số 69 do có đọc mấy bài rp về bé cũng khá ấn tượng:). Và cũng may mắn là e ấy ko bận.
Sau đó thay đồ vào xông hơi theo hướng dẫn của locker ( vì mới đi vài lần nên còn khờ khờ ) mở cửa ra vào xông hơi theo như lời của locker hướng dẫn. Xông đc có 5p ra xem e vào chưa thì e chưa vào nên lại vào xông tiếp đc 10p nữa ra lấy khăn tự lau người rồi lên giường nằm thì e vào mở cửa " chào a" và nở nụ cười dễ thương làm mình ngất ngay con gà tây, ấn tượng với em là body rất máu lửa , cặp ngực thì chà bá ,mình cũng lịch sự chào lại. Xong rồi em tắm cho mình, e 69 này tắm vÀ đi nuru trong bồn khá kỹ, em cứ vuốt ve chăm vào thằng nhỏ mà bj làm chịu ko nổi . Mình trớ mấy lần

đánh giá sơ về em 69 cho anh em hình dung

Face : 7.5 dễ thương, mặn mà có nét dâm đúng gu mình thích .

V1 : mềm, rất to bóp đã đê mê

V2: hơi tròn nhưng nhìn tổng thể thì khá chuẩn

V3 : khá to

V4: rất múp, nước nôi lênh láng

Về matxa thì còn nhẹ nhưng đủ bài,em nói chuyện khá dễ thương nhiệt tình và quan tâm đến khách good 9đ

Thư giãn : e matxa Thái khắp cơ thể ( cảm giác sung sướng quá các bác ạ ) còn cho lưỡi đi vòng vòng nữa , đi lưỡi xong e lấy v4 chà rất điêu luyện.ngửa hay nằm sắp em nó đều dùng cơ thể cạ trực tiếp vào da thịt của nhau,như 2 hòa làm một,đặt biệt cặp ngực phê lòi của em nó lia tới lia tui,còn thêm phần nút ti,lúc đó chỉ muốn dập cả bản mặt vào bầu ngực của em nó mà thôi,may thay em nó cũng chịu thế là bị ngộp trong bầu sữa đấy. Tới phần chính e làm chậm rãi nhẹ nhàng khi nhanh khi chậm,có khi lút cán rồi xoáy mạnh làm 5p mình out ngập mồm em

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
có vẻ dạo này em 69 bên này hót thế nhỉ để mai qua xem thực hư thế nào

Mở ảnh nền