Massage Tân Phú Report gặp em KTV nét mặt dâm mình dây da trắng

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 210

Hoàng đồng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
27
0
1
Chiều thử 4 sau khi đi làm về mệt mỏi thì có hứng ghé vào luxury để thư giãn và xã stress. Tới nơi thì có phục vụ ra đón đưa mình vào thang máy lên lầu 9 . Mình chọn cia vip check code , rồi phục vụ đưa iPad để chọn khá là nhiều số mới. Nhìn qua 1 lượt thì đập vào mắt mình là bé 789 hợp gu nhất với minh nên chọn ngay và luôn. Vào phòng tranh thủ xông hơi xíu tầm 10-15 phút thì bé bước vào... Eo ôi dáng cao với gương mặt xinh cực dễ thương lắm luôn.

Bé chào mình và lại bắt chuyện với mình. Giọng nói siêu ngọt nghe là muốn ôm hun 1 cái liền. Sau đó cả hai cũng nhau đi tắm. Bé nhẹ nhàng dìu mình vào tắm chung. Sau một 1 hồi ôm ấp nâng niu quấn lấy nhau trong bồn tắm thì bé đưa mình lên giường để tiếp tục phục vụ..

Massage khỏe: Bé đấm ổn đủ bài và có lực . Đặc biệt là có đắp túi thảo dược hút hết những chỗ nhức mỏi , phần cổ vai gáy rất phê và dễ chịu fê fê

Massage mệt: Sau khi đấm bóp xong bài khỏe thì cũng đã đến lúc đến phần háo hức nhất massage thái bé làm mình rất phê rất phiêu skill đi lưỡi sướng rân người kèm theo tiếng rên của bé giống như trong phim lợn . Cuối cùng thì mình vào thế 69 và chết mê chết mệt với phần BJ của bé và thằng em mình đầu hàng trong sung sướng....

CSVC: 7/10

Số báo danh : 789

Face: 09/10 xinh, dễ thương, mặt sắc nét nha , bé mà cười nhìn truỵ tim lun

V1: 7/10 zin nguyên bản + xoa phê căng cực + đẹp

V2: dáng cao Có da có thịt + điều người rất hợp gu mình

V3: ổn định nhìn là muốn nhún liên.

V4: Thì đụng đến đầu là nước đến đó.

Mở ảnh nền