Massage Gò Vấp Report gần gũi như người yêu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 196

anh tân hào

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nghe ae kể ozawa dạo này nhiều bé service đỉnh lắm nay qua check vì cũng đang thèm , đến cơ sở thủ tục nhanh lẹ . đến phần chọn ktv thì thay có bé 59 thấy ngon nên lụm luôn.
Sau khi lên phòng 10p em nó cũng vào . Em nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm, cười rất xinh và duyên.
Sau đó vào tắm ở bồn rồi nuru trong bồn. Em nó tắm khá kỹ từ bàn chân đến lỗ đít . Sau đó em băt đầu tiến hành thư giãn liếm láp bằng miệng cho mình, em làm khá điêu luyện, hết bj lại đá và ngậm cà, nói chung là em làm không ngừng nghỉ, thậm chí đôi lúc mỏi miệng thì em trườn lên hôn khắp người mình, tuyệt nhiên rất ít sử dụng đến tay, nếu dùng tay thì chỉ kích thích đầu ti của mình mút bú . Được lúc thì e rên kêu mình bắn vô miệng em nó.
Tắm sơ rồi lên massage khoẻ e làm tương đối tốt. Bóp đầu bóp cu đủ cả
Cái service dâm bá đạo của em nó ở phần nuru . Em bôi gel trườn liếm hết body , rồi em mút từng ngón chân , cảm giác phê vcl . Cũng khá bất cmn ngờ về service e nó. Mút ngón chân xong e liếm từ từ lên rồi ngoáy tiếp lỗ đít. E ngoáy sâu tưởng mình bị thông cmn đít rồi, E làm đến đây mình chịu éo nổi nữa ngồi dậy đụ cu vào mồm em nó bắn luôn. Nói chung em này làm phê nhứt cái nách, ra xong nằm ôm em nó xíu rồi dậy tắm rửa ra về.
Đánh giá chung từ mình nha:
Năm sinh: Không hỏi, chắc tầm 20-25t
Xuất xứ: Em nó nói giọng kiểu miền Trung, nhưng em nói quê Bắc, mình hỏi em dân tộc vùng cao phải không em nó nói đúng nha
Dáng thì loli, nhỏ con, ( mình thì thích mập hơn chút, em nó nói 44-45kg gì ấy)
Mặt cũng bình thường
Điểm cộng: Rất vui vẻ, nói chuyện như người yêu, ôm ấp, thời gian thoải mái nha,
Bú mút nói ngừng mới thôi, trò chuyện vui vẻ,
Vú nhỏ, mông tròn, đẹp, da mịn

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
Năm sinh: Không hỏi, chắc tầm 20-25t
Xuất xứ: Em nó nói giọng kiểu miền Trung, nhưng em nói quê Bắc, mình hỏi em dân tộc vùng cao phải không em nó nói đúng nha
Dáng thì loli, nhỏ con, ( mình thì thích mập hơn chút, em nó nói 44-45kg gì ấy)
Mặt cũng bình thường
Điểm cộng: Rất vui vẻ, nói chuyện như người yêu, ôm ấp, thời gian thoải mái nha,
Bú mút nói ngừng mới thôi, trò chuyện vui vẻ,
Vú nhỏ, mông tròn, đẹp, da mịn
ngon lành liền
em nào đấy bác

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
bên này đc cái vé oke cs cũng sạch