Massage Quận 10 Report em người yêu đáng yêu nhiệt tình

Lượt xem: 385

vi thất kích

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Dạo này mưa nhiều nên cơn nứng cũng hay đến bất chợt mà ngày đéo nào cũng đi qua bên ozawa q10 thì cơn nứng lại gia tăng. Sáng tranh thủ giờ vàng lủi nhẹ ozawa để giải toả cơn nứng luôn . chọn ktv thấy cũng được ,l thủ tục xong nhân viên dắt lên phòng xông hơi chờ bé nó .

Được 10p thì em nó cũng vào . Em nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm, cười rất dâm và duyên. Sau đó vào tắm ở bồn xục. tắm táp sơ rồi em hôn môi, bj nhẹ nhàng trong bồn làm tao đủ nứng . Sau đó lên giường em làm massage nuru . em đổ gel rồi liếm từ chân lên đến tai, xuống mông, lưỡi luồn lách bắt giun kim. Ôi ! Phê luôn. Rồi em lại ngậm 2 hòn cà vào mút, tay thì vê đầu ti tao. Thật sự là sướng,cảm giác phê vãi lìn .BJ lút cán, miệt mài, hôn hít mút ti phải nói cmn sảng khoái, tự xách cái con bướm xinh cho tao vét luôn, lông bướm được cạo sạch sẽ da thịt của nhau,như 2 hòa làm một,đặt biệt cặp ngực phê lòi của em nó lia tới lia tao
Phải công nhận cs này đào tạo mấy bé về khoản này chuẩn, em vào bồn gội đầu tắm kỳ cọ xong và bắt đầu làm bài trườn trong bồn , bj , vuốt trụ từ từ, tao sờ bướm bóp vú em, cơn hứng nó dâng lên theo nhịp đệu em bj. Cái gì đến cũng phải đến, được phát đầu như xã hết bao mệt mỏi .
Massage khỏe Em chịu khó hỏi thăm và khi đấm rất có tâm, đấm bóp đá nóng em làm khá bài bản. Đi massage thư giản được phần khỏe em làm khá lâu làm người như quên đi là mới thư giản xong. Nằm phê phê người một hồi đến lúc em chuyển qua phần thư giản tập 2.
Massage nuru Đánh giá em làm chuẩn chỉnh, nhiệt tình. Em có kinh nghiệm tốt nên lúc đầu tao nằm tận hưởng cảm giác em thư giản từ sau lưng, chỉ mới trường lưng thôi tao cứ phải lên mây với âm thanh rên nhẹ của em rồi từ từ chuyển qua trường nuru phía trước , thằng em nó bắt đầu ngọ ngọe dậy được em massage bướm moa ui nó đã làm sao . tao phải gọi là tê tái con gà mái , chỉ biết nằm thả người và tận hưởng màn hấp tinh đại pháp của em từng đợt.

Kết thúc buổi gặp em lòng tao cứ hưng phấn hơn sau 2 lần được xã trong sung sướng kèm theo sự chăm sóc của em cứ như quá đủ không thể nào hơn được. Lần gặp lại em cứ vậy mà có thêm năng lượng cho công việc tiếp tục.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
Dạo này mưa nhiều nên cơn nứng cũng hay đến bất chợt mà ngày đéo nào cũng đi qua bên ozawa q10 thì cơn nứng lại gia tăng. Sáng tranh thủ giờ vàng lủi nhẹ ozawa để giải toả cơn nứng luôn . chọn ktv thấy cũng được ,l thủ tục xong nhân viên dắt lên phòng xông hơi chờ bé nó .
em nào làm cho bác thế

Mở ảnh nền