Massage Gò Vấp Report em loli 2k3 siêu đỉnh

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 825

thanh tần huy

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/7/23
4
0
1
Xin chào tất cả anh em , mình đây là người mới tham gia diễn đàn khoảng hơn tuần nay rồi. đọc nhiều bài post do ae trên diễn đàn và ae trong nhóm tele mà mình không thể nào cản được thằng nhóc trong quần mình, thế là nhờ đọc được bài rì viu của bác thành nên mình sách quần qua hoàng gia làm việc luôn.

thủ tục thì đặt trước rồi nên đến chỉ việc chọn ktv thôi, mình đến thì thấy em 38 còn đang trống với xinh nên chọn luôn cho đỡ phải tìm kiếm chờ đợi, chọn xong thì mình có nốc bát mì bò với làm lon bia cho ấm cơ thể lúc trời mưa tầm tã, ăn uống xong cố làm thêm hơi thuốc rồi mới sách quần đi theo em quản lí lên phòng massa.
lên tới nơi thì em ktv số 38 vừa lên tới nơi.

đập vào mắt mình cặp cam lai đúng nghĩa luôn, cặp ngực nhìn đã mê đến lúc bóp như thạch rau câu mềm mềm trắng trắng nùm thì hồng hào
đưa mắt lên thì mặt trắng xinhh cười duyên nhìn là tan chảy thôi
sở hữu trên người bờ mông 95 thì ae biết khủng cỡ nào chưa.
còn v4 chưa khám phá kĩ nên để sau ae đi khám phá cho chi tiết nhé.

Tâm sự xong 2ae lao vào nhau nhưng nhẹ nhàng từ từ, mình thì mâm mê cơ thể em , kéo em nằm lên người rồi lấy tay trái bóp nhào một bên vú cam lai đấy, tay còn lại mần mần xuống cặp đào 95cm ấy nó mềm hơn mông em bế nưa ae ạ bóp cứ phải gọi là phê. tê tái thằng anh rồi tới thg em ngước xuống thấy bé đang hì hụt chăm sóc nó làm tê tê cả người. sau màn tắm rửa gội đầu thg anh rồi đến thằng em là tắm sơ rồi đến màn lên giường.

lên giường em bảo "a nằm ngửa di em cho a thấy chiêu tủ này của em' ra là skill nhét bánh bao vào miệng người, miệng thì ú á chụt chụt, tay thì vỗ trống bép bép, sau màng cho mình ăn điểm tâm là màn chà thằng em làm nó ngóc đầu cứng ngắc rồi bỏ mặt nó lại hôm hít mình click ti hôn cổ, giống kiểu đang làm tình luôn. người gì đâu nhìn nhẹ nhàng mà dâm quá trời. đổi thế để xem nụ cười của em. họt 2 ngón tay vô hang động mà ẻm nhói hết người, hang này ẩm ướt mà hơi trật hẹp, dưới thì em bj mhieetj tình trong tư thế 69, quần nhau được chút thì bị hạ ngục mà bắn nặm trọn trong miệng em luôn.

cái thế 69 này em thệ hiện khả năng BJ cực kì nhẹ nhàng và mượt mà, đá trứng cút , xúc nhẹ bình xăng con làm tôi gồng dc 10p là cum lên vành môi nhỏ luôn. nằm sờ dú em tí rồi tắm ra về luôn các bác.

tổng hết 910k vé + 1300k tip. :b13:

Mở ảnh nền