Massage Bình Tân Report em KTV sưng phổi to bằng chén con

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 116

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
3
8
Mình là mình chỉ thích mấy em bưởi to là được he he, vừa vào chưa gì đã thấy em bưởi to ơi là to là thấy thích rồi ha ha.
trêu b.é tí hỏi b.é có làm luôn không có thì a kêu luôn vé 6/9 với em, b.é cười
Đùa vui vậy thôi mình cầm ipad lên xem xem em nào bưởi to là chọn ngay bưởi bự mà xinh quá trời quá đất. thế là thích ngay chọn liền và book ngay vé thái.
Phục vụ dẫn lên phòng thì trước cửa ái chà chà, zụ này mới à nhan mà hay thiệt he he. vào trong không gian với anh đèn mờ ảo làm cảm giac kích thích dân tràn mà b.é KTV này thì lại khiêu dâm nữa ôi sao mà đã quá vậy nè.
V1 b.é thì khỏi nói chắc trăm mấy ha ha to đúng ngay cái gu bán bưởi của mình.
V2 xinh, V3 giống luôn V1 to chà bá lửa đã mắt lắm.
cho phép mình bỏ qua phần tắm, b.é này làm thì không cần diễn tả cậu nhỏ mình cứ dựng đứng lên vậy.
Phần thái thì b.é đổ chất gì lên người rồi dùng lưỡi rồi tới ngự* đi hết cơ thể đúng cảm giác vừa nóng vừa lạnh , mình muốn hớp thật manh V4 vì V4 hồng bửng mà lại gọn gàng ưng ửng mùi thơm thơm, nhưng vì chỉ mua vé thái nên đành lấy tay mò mẫn đưa ra đưa vào V4 ấm áp của b.é thôi. b.é mút lấy mút để cậu nhỏ của mình. đành phọt ra trong sung sướ** cho b.é tất cả,sau trận đấu mình khá là thoả mãn và hài lòng, sau này có dịp nhất định sẽ quay lại gặp ngay b.é bán bưởi này he he.

Mở ảnh nền