Massage Gò Vấp Hot Girl Report em gái thần dâm của hoàng gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 461

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
Được hội anh e “ guột “ chỉ cho số 39 bên hoàng gia cộng với hôm nay tâm trạng mình đang “nắng cực “ nên sau giờ làm xách xe qua giải tỏa luôn.Đi ngay giờ tan ca nên đường kẹt xe kinh khủng,vừa nhích xe, mồ hôi chảy từng dòng nhưng mà cuối cùng cũng lết tới hoàng gia .

Chọn vé 900 giảm còn 630k book luôn bé 39. Nhân viên lịch sự, chu đáo. Lên phòng thì mình vào xông hơi tầm 15p, bé 39 bước vào...Ôi thôi thân hình bé đầy đặn, khoác chiếc áo mỏng + với cái quần ren kích thích làm sao. Bé vừa vào chào hỏi xong thì đã bóp nhẹ chym mình 1 cái rồi trao nhau những chiếc hôn nhẹ nhàng, sau đó bé thoát y 100%. Sau đó mình và bé vào bồn tắm, bé bắt đầu tắm cho mình từ trên xuống dưới, kích thích mọi giác quan :)) bú liếm đủ thứ. Sau khi chăm sóc phần trên, bé bắt đầu chăm sóc "thằng e". Bé chổng mông ra sau, bắt đầu bú, thật sự mình thích cái cảnh nằm trong bồn tắm rồi bé ấy chổng mông BJ cho mình, phê vl các ae ạ, tiếp theo bé ngồi lên người dùng "cô bé" cạ vào "thằng e" và nhấp, tay và miệng mình cũng ko quên mân mê bú liếm bộ ngực của bé, bộ ngực to tròn trắng mịn phê không chịu nỗi. Mình ngồi lên thành bồn cho bé Bj tiếp . Được 1 lúc thì out lần 1 trong sung sướng .

Sau đó tắm sơ rồi bé lau khô người cho mình rồi cả 2 lên gường bé massage khỏe cho mình. Bé làm bài bản ân cần từng động tác. Cũng gọi là hơi khoẻ .

Tới màn du hí sang Thái, bé thoa gel lên người cả 2, bé gọi đó là nước của bé =)) Bé dùng cái lưỡi điêu luyện của mình liếm từ chân lên đến lỗ tai, không quên kèm theo những nụ hôn nhẹ nhàng, những tiếng rên khe khẽ. Ngực bé cũng không để yên, đi đến đâu bé lại dùng ngực đánh qua đánh lại, chà tới chà lui...bé cũng không quên cho "cô bé" đi khắp người mình, rà từ dưới chân qua mông rồi lên đến lưng. Mình nằm ngửa ra và cũng lặp lại công đoạn như lúc nãy, nhưng bây giờ thì mình thỏa thích dùng tay để hái hoa bắt bướm, có thêm cái gel kích thích đến tê người=)) giờ nghĩ lại vẫn còn thèm :( sau đó thì vào thế 69 kết thúc, bé bú mút nhiệt tình "thằng e", phó mặc "cô bé" cho mình thoải mái. Sau khi out, bé còn nằm chơi tâm sư với mình, mình cũng không quên ôm ấp sờ mó thêm chút =))

Tổng: Full Service lại biết cách chiều khách (BJ, 69, trường bò đầy đủ nhiệt tình và vui vẻ )

MS: 39

Face: xinh rất dâm

V1: Bóp mềm , to , ko rõ đã qua chỉnh sửa chưa

V2: Có chút lipit

V3: Mông đẫy đà săn chắc đặc biệt doggy thì phê hết chỗ nói.

V4: khít, múp,nhiều nước, lông cắt tỉa gọn gàng, sờ bú đã

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
chơi đáng tiền phết
mà đc cái mấy cơ sở bên hệ thống này có code giảm quanh năm

Mở ảnh nền