Massage Gò Vấp Discount Em gái 39 WIN gò vấp làm tui say mê như điếu đổ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 430

tuấndc

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/12/22
7
0
1
Xin chào tất cả mọi người sau khi gia nhập sân chơi này đã lâu lần này ghé có việc bên khu vực gò vấp thế là kiếm quán nào massage luôn nhìn trên congdongthugian thấy cơ sơ WIN giá cả cũng hợp túi tiền liên lấy code ghé qua liền Tới cơ sở rồi check code đưa cho lễ tân chụp thôi mình đi vé 69 hihi. Mình vô tình được bác lễ tân xếp cho bé 39

Lễ tân phục vụ khá nhiệt tình mua vé xong cho mình uống trà để chuẩn bị phòng và báo ktv cb trước luôn thấy khá chuyên nghiệp

Uống trà xong thì lên phòng mình thấy khá bật ngơ vừa bước vào phòng đã thấy 1 em trắng chân dài sexy không mặc gì ngồi trên thành bồn tắm xả nước đợi mình hứng hứng rồi nha mấy bác thấy mình vào phòng bé chủ động chào hỏi cười vui vẽ cởi đồ cho mình có cảm giác đc nâng niu, như kiểu người yêu đi xa lâu ngày mới gặp lại Một thái độ ân cần chu đáo Em này thì cao tầm 1m67, người thuộc dạng đầm, có vòng 1

Kỹ thuật massage thì ổn, làm rất có lực lcó đá nóng đủ bài. Thái độ rất tốt nha em rất là chiều khách luôn, vào thế 69 nghịch vòng 4 của em em cũng ngoan ngoãn, lúc mình xoa bóp và móc cua em còn rên khe khẽ tạo cảm giác cho mình Em này BJ khá tốt tận tâm không dùng tay. Cuối cùng thì cũng có cái happy ending.

Tôi có thử qua màn kẹp vú của em nó, cảm giác cũng mới lạ lắm.

Xong xuôi mọi thứ bảo em nằm nói chuyện với mình, Xuống dưới ngồi nghỉ ngơi lễ tân và quản lý vui vẻ chào hỏi nhiệt tình.:

Đánh giá chung ktv 39

Face : mình thấy cũng ok,

Dáng người : Thon thon, Tầm thước

V1 : 8/10

V2 : thon thả

V3: To và căng vãi chưởng

V4 : Nước nôi ra rõ lắm

thiệt hại vé 299 code tip 500k bo ae uống nước 50k

Massage Win

Tham Mưu
Cơ sở Massage
15/7/22
40
0
6
Massage Win chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Win. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 19 . Ở Win rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Ms Win. Trân trọng

Mở ảnh nền