Massage Gò Vấp Report em dâm nữ 36

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 266

Lê Nhật Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
1
3
Lần này tranh thủ chương trình 30% của massage ozawa đang tổ chức mà làm luôn một vé để có cơ hội tiếp tục được đến bên em 36. :))))

Đôi nét giới thiệu qua em này để ae nào chưa gặp hay chưa biết về em nó dễ dàng mà hình dung. :))
Face xinh đúng nét hotgirl, đặc biệt là độ trẻ là khỏi chê tuy là gái 1 con.
skin trắng mịn màn, không một tì vết. Có tatto nhỏ nhỏ trên ngón tay nhìn rất ca tính.
V1: Hàng đẹp chuẩn nét, cam lai từ mỹ tho tha hồ bóp nắn chắc nịt.
V2: Eo chuẩn số, dáng ngon nọt miễn chê.
V3: Vừa tay dễ bóp, được cách là săn chắt nên bóp sướng hết cả tay.
V4: Hàng chuẩn ngon lành, ae nào thích tevet giống em thì em là tuyệt vời, nước nôi đủ dùng, bím bót cực, móc đến đâu là nước đến đó.
Service em: Phục vụ anh em nhẹ nhàn tình cảm, đặc biệt chậm rãi và từ tốn cho ae nào thích tìm kiếm cảm giác tình yêu. Đặc biệt là em này còn trẻ nên hàng họ phải nói là non khỏi chê, đi gặp em một lần là phải tìm cơ hội để có thể gặp em lần 2 :))))))
Bài tắm thì cũng không quá đặc sắc vì đi massage ozawa mấy lần nên đã dần làm quen được với những gì sẽ được phục vụ, chỉ là gặp em này có điều hấp dẫn hơn là ngoài nuru, Bj hay bú bình thì em này còn có tevet luôn trong bồn trong lúc nuru nên phải nói là sướng.:)))))

Massage thì tuyệt vời, Nuru phải gọi là chuẩn JAV nên cở nào cũng phê với mấy em, đặc biệt em hàng non, chắt thịt nên cứ lướt là vừa tê vừa nhột, thêm cái phần rên ư ử lúc nữa :)))))) đánh giá em này là thần dâm rồi.
Về phần BJ tevet thoải mái, em nó sở hữu một vùng bím khá đẹp với mép hồng đều, đẹp mắt, sạch sẽ không mùi, nước nôi không dữ dội mà cứ chậm rãi từng chút. Đặc biệt là em nó hay rên khi móc, miệng bím khá hẹp nên lúc vào phải nói là bót mà sướng.

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
bên này bữa t qua mấy lần cũng có mấy em khá lắm hheeh:b32:

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
V1: Hàng đẹp chuẩn nét, cam lai từ mỹ tho tha hồ bóp nắn chắc nịt.
V2: Eo chuẩn số, dáng ngon nọt miễn chê.
V3: Vừa tay dễ bóp, được cách là săn chắt nên bóp sướng hết cả tay.
V4: Hàng chuẩn ngon lành, ae nào thích tevet giống em thì em là tuyệt vời, nước nôi đủ dùng, bím bót cực, móc đến đâu là nước đến đó.
đù quá ngon luôn bác . nhất bác rồi

Mở ảnh nền