Massage Hà Nội Report em 86 cực dânm đãn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,219

Trần Hưng Toàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
Sau khi đọc rp một hồi thì mình cũng chọn qua KingSpa chơi. Thứ nhất là tiện đường, thứ 2 là thấy bên này đa phần rp tốt nên đi thử coi sao. Rút điện thoại lấy code xong phóng ngay qua. Như thường lệ lấy code xong là lên đường. Vào check in bình thường yêu cầu em 86 vì thấy mới up hình lên công đồng hợp gu của mình
Mình ngồi đợi chút cho phòng xông nóng lên rồi vào xông cho ấm người. Đến khi bước ra thì em đã ngồi trên giường đợi sẵn. ngồi lau khô người rồi nói chuyện vài ba câu với em sau đó tụi tui nhảy vào tắm luôn.
phần tắm em làm thì cũng rất kỹ càng. Tắm không kỹ thì sao mấy em giám làm tiếp phần sau được. Mình và em tắm cùng nhau, ôm ấp, nâng niu bầu sữa to lớn, em thì bj lấy nhẹ nhàng thằng nhỏ, được 1 lúc em kiêu qua giường.
Em kết hợp đấm khỏe với dạo đầu nha các bác. Đang đấm khỏe thì em vờn tay xuống khiến thằng em cứ ngóc ngóc lên hoài ah. Nhưng em đấm khỏe vẫn là chủ đạo, em làm hơn 30p mới xong phần khỏe mà. Khi lật mình quay lại thì vừa đấm vừa xoa nha. Đến khi thằng em mình dựng đứng dậy cũng là lúc kết thúc phần khỏe. Em hôn nhẹ lên ngực, hôn từ từ xuống bụng và cuối cùng cũng là thằng em được âu yếm, nâng niu.
để không phí thời gian tui đã kêu em bắt đầu dô món 69. ngon tay luồn lách khám phá của tui bắt đầu trò móc cua cùng với tiếng rên của em thì tui cũng bắt đầu úp mặt vào nới ấy để thể hiện khả năng húp sò. món 69 này chỉ diễn ra tầm 10p là tui đã out trên vành môi nhỏ nhỏ chúm chím của em luôn.
Ban đầu chỉ chấm được face em 8 điểm. Nhưng đến bây giờ nhìn kỹ lại toàn bộ kết cấu thì hợp với người em thật. Từ vòng 1 săn chắc, vừa tay đến vòng 2 thong gọn và vòng 3 căng đều làm mình thích thú. Thích nhất là nhìn face em khi Bj cho mình, biểu cảm lắm. Ngay khi ấy mà chấm thì face của em phải 9đ cơ. Dâm lắm!

hoàng hải duy

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
46
1
8
bên này cũng nghe nói nhiều
để em đập cái ống heo của vợ xem đc bao nhiêu đã:baddog04:

Mở ảnh nền