Massage Tân Phú Em 100 Hotgirl dáng chuẩn cực mướt

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 358

Tuấn Dương

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
26
1
3
Chào ae diễn đàn, t khá là hài lòng sau khi ghé qua massage Luxury Tân Phú để làm chuyến du kích ngày lễ. Thôi thì về nhà nằm không thì t xin phép share với ae một em khá ngon bên đấy.
Em nó là số 100, chắc các ae nào từng gặp em từ trước cũng đã rõ, t thì giờ mới gặp nên cũng khá hứng thú.
Em nó Face khá xinh nhé, nhìn không khéo là ghiền.
Skin: trăng trẽo mịn màn, ôm hay miết đều quá hợp lý.
V1: Hệ bưởi chuẩn, bóp rất sướng tay, mềm nhưng vẫn nẩy, chuẩn ngon.
V2: Eo chuẩn, ôm khá sướng.
V3: Tròn đẹp, không quá to nhưng cũng đủ bóp êm tay.
V4: Suất sắc, hàng non như mới, khá là ẩm ướt từ khi chạm vào mãi đến cho lúc tevet vẫn quá sướng
Sv: Em nó thuộc top thần dâm, bài bản không thiếu một phần nào trong lúc tắm tranh thủ bú bình một tí mà thơm hết cả mòm. Da thịt em nó mát lạnh thế mà cặp bưởi ấm áp nhẹ nhàn chạm lên đôi môi thèm khát này thì còn gì bằng.
Mút và vét một vùng bím thơm nhẹ mùi mạ non, trong lúc em nó đang cuối đầu ngậm chặt cây sáo thế là sung sướng cả đôi. Nước nôi em nó khá dư dã nên húp sướng chuyển sang móc, vọc đủ trò mà em nó vẫn ngoan như thường, một cái kết quá ngọt cho lần sung sướng này.

Alex

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
1
3
Đọc rp xong mà tự dưng t thấy thèm thèm chúng m ạ

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Chào ae diễn đàn, t khá là hài lòng sau khi ghé qua massage Luxury Tân Phú để làm chuyến du kích ngày lễ. Thôi thì về nhà nằm không thì t xin phép share với ae một em khá ngon bên đấy.
Em nó là số 100, chắc các ae nào từng gặp em từ trước cũng đã rõ, t thì giờ mới gặp nên cũng khá hứng thú.
Em nó Face khá xinh nhé, nhìn không khéo là ghiền.
Skin: trăng trẽo mịn màn, ôm hay miết đều quá hợp lý.
V1: Hệ bưởi chuẩn, bóp rất sướng tay, mềm nhưng vẫn nẩy, chuẩn ngon.
V2: Eo chuẩn, ôm khá sướng.
V3: Tròn đẹp, không quá to nhưng cũng đủ bóp êm tay.
V4: Suất sắc, hàng non như mới, khá là ẩm ướt từ khi chạm vào mãi đến cho lúc tevet vẫn quá sướng
Sv: Em nó thuộc top thần dâm, bài bản không thiếu một phần nào trong lúc tắm tranh thủ bú bình một tí mà thơm hết cả mòm. Da thịt em nó mát lạnh thế mà cặp bưởi ấm áp nhẹ nhàn chạm lên đôi môi thèm khát này thì còn gì bằng.
Mút và vét một vùng bím thơm nhẹ mùi mạ non, trong lúc em nó đang cuối đầu ngậm chặt cây sáo thế là sung sướng cả đôi. Nước nôi em nó khá dư dã nên húp sướng chuyển sang móc, vọc đủ trò mà em nó vẫn ngoan như thường, một cái kết quá ngọt cho lần sung sướng này.
Cảm ơn anh đã đến trãi nghiệm và danh ra một ít thời gian để viết rp ạ

Mở ảnh nền