Massage Quận 10 Report EM 05 DÂM NGON NGỌT NƯỚC DÁNG NUỘT

Lượt xem: 910

An Tường

Tập Sự
Đam Mê Massage
10/9/22
6
0
1
Không lòng vòng anh như Hải Phòng vào luôn chủ đề chính, hôm nay có chút thời gian rãnh nên review về em gái 05 bên Massage Sky vừa có dịp gặp được em khá hài lòng.
Ngoại hình mỗi người mỗi nhận xét, đánh giá khách quan thôi cho ae tham khảo:
Face: Xinh, mắt to, mũi cao, cằm v line, có nét của mấy em Hotgirl Sg
Skin: Mịn màn hồng hào, khá trắn và nuột nà
V1: To vừa, tròn trịa, trắng nõn, ti nhỏ dễ ngậm, ngực mềm dễ bóp, khá sướng.
V2: Eo khá ổn, vừa vặn tay ôm, có chút lipit như vậy ôm mới thích.
V3: Mông to tròn, mịn màn, chắt nịt, vỗ vào khá nẩy, sướng tay.
V4: Hàng chuẩn, ngon lành và ngọt nước, còn rất khít, sướng mồm với em khi vét.
Còn về phần Sv thì ae trực tiếp lâm trận sẽ biết rõ chi tiết và cụ thể nhé, còn t thì vô tắm được em kích thích nhè nhẹ, rồi Nuru trong bồn một lúc lâu mới chuyển xuống BJ lấy khí thế cho thằng em, vừa làm em vừa dùng tay vuốt bi rồi nâng niu một lúc làm thằng em cũng vì vậy mà mau lên hẳn.
Xong rồi em đưa ra giường, xong là cảm nghỉ bị em đè ra hiếp đúng nghĩa, cứ như trong mấy bộ phim JAV mà khác là giờ t là nhân vật chính thôi. Em hôn lên cổ, lick ti rồi đi tiếp bài Nuru kết hợp bú mút đủ trò, thằng nhỏ bị em chọc ghẹo làm đứng thẳng tấp không ngưng được giây nào, xong là rơi vào bài BJ của em, thấy em sạch sẽ và nhiệt tình nên nhờ em vào luôn thế 69 vét trọn từng giọt ngọt ngào, em BJ thì thút cán đá bi liếm cột đình đủ kiểu làm thằng em yếu ớt nghẽo cổ luôn. Em cũng khá dâm và mau nứng nên nước nôi tràn trề cả thôi, vet móc mà em nó rên khí thế. Kết thúc bài nằm ôm em một chút rồi đi ra tắm sạch sẽ xong xuống lên xe vọt về, khá phê với em này nên rp nhẹ nhàn cho em coi như đáp lễ.

Mở ảnh nền