Report Massage Quận 2 đôi lời ngắn ngủi gửi tới ae

Lượt xem: 184

thành nhân

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
lời đầu tiên xin chúc ae cuối tháng vui vẻ hạnh phúc các thứ nhá và chúc ae tháng sau làm ăn đi lên và thật thành công để tới cở này đi mát xa về rì viu cho ae đây

cơ sở này thì nằm không xa lắm đâu, ở quận 2 thôi địa chỉ cụ thể thì 6B đường số 2, An khánh, quận 2. cứ lên gu gồ máp tìm là ra nó chỉ thẳng tới nơi luôn cho ae, mà nhắc nhẹ ae là trước khi tới thì gọi số hót lai 0822 395 979 để có giảm giá thì nguoiwf ta báo ae cách dùng nhé!!!.

gồm có các vé rẻ nhất hình như là onsen 600K (70P) gồm dịch vụ xông hơi .Tắm cho khách 10p , massage khỏe 20p. Thư giản tay vé này thì cho ae thiếu điều kiện nhưng vẫn muốn đi nha.
còn vé đỉnh nhất là VIP GOLD CLUB 1500K (120P) (2 KTV ) vé này giành cho ae thích chơi sang nha, 2 em mà làm thì thôi chứ anh em chỉ có tới nái thôi, thằng em chắc phải liệt 2-3ngày mới tỉnh.

tôi thì dân bình thường chả làm quan chức cũng chẳng làm dân buôn, nói chung là chỉ có làm thuê thôi, nên chọn vé vừa túi tiền là vé sex queen với 90p thì quá dư thời gian rồi.
chọn vé xong thì em ktv kia vừa bước ra thế là tôi chọn em nó luôn đỡ phải tìm trên ipad làm gì cho mệt người ra. em này mang số hiệu 42 nhé cho ae chưa biết thì tới cứ tìm em này còn gu khác thì có thể chọn em khác cũng ducợ cơ sở dễ tính nên ae cứ chọn lựa thpoải mái vì tiền cảu ae mà ae đến mua dịch vụ chứ đâu phải đến nhận dịch vụ đâu nhỉ.

sau khi hoàn tất thì tôi lên phòng cùng em và bạn quản lí dẫn đường.
vừa vào cửa thì em này đè tôi ra giường cởi hết đồ cho tôi rồi hôn nhau mút lưỡi các kiểu con đàa điểu rồi, tôi cố gắng đẩy em ra nhưng em cứ dính chặt chăngr thenmf buông ra. thws là tôi cũng kệ cho em làm gì làm. 15p sau em mới buongo tha cho tôi, tôi và em 2 đứa thở hổn hển, công nhận hôn cũng mệt thật ae ạ.

đến lúc vào bồn em cũng đéo tha tôi cơ, em tắm rửa gội gặt cho tôi rồi quay xuống thằng nhỏ, em cứ bj,hj xong lấy cặp cam lai mát lạnh chà chà làm thằng nhỏ chả đứng yên nổi được với em. em bj 10p nữa rồi tôi chịu hết nổi nên ra đầy cặp cam lai của em. rồi tôi với em đi tắm rửa sơ lại để làm shót 2 trên giường cơ.
lên giường tôi kêu em bỏ qua mát khỏe tại sợ đéo đủ thời gian làm phần mệt, em cũng đồng ý với thái độ vui vẻ và hợp tác với tôi. lần này em nó khám bằng cả đào của em với con hàu non, v4 em nó mền mại kèm cặp mông mềm như kẹo, rà lên rà xuống 1 hồi phát hiện tôi bị bệnh cực nắng hehe, em nó lật tôi lại úp lun bình sữa vào mặt, tới giờ uống thuốc không thể không uống, vừa bóp vừa bú, trời ơi bệnh cực nắng càng nặng hơn, tới khi em nó xoay người nuốt phát lút cmn cán, người tôi như bị điện giật tê tê,tay tôi mải mê khám phá khe suối mát lạnh của em nó, cứ thế cầm cự được tầm 10p thì tôi rùng mình cái rồi lên tiên, sướng không tả nổi.

xong em đưa tôi vào tắm sơ lại rồi ngồi ôm nhau chém gió, em nó dễ thương quá trời, hun hoài không chán

ngồi tới hết giờ, mún làm thêm suất nữa mà 2 short rồi nên tinh lực cạn kiệt đành phải chia tay em nó hẹn ngày khác thôi.

Mở ảnh nền