Massage Hà Nội Report đôi lời gửi ae về cs

Massage Hà Nội

Lượt xem: 376

Thái hoàng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Tuy k đi Gold Vip 136 quá nhiều nhưng mình thấy em 26 Hồ Tùng Mậu vân hợp gu mình nhất.
nơi lựa con gửi tấm thân này đến cho mấy em xử lí, cũng hay sợ bị sập hầm sập hố lắm chứ. Nhưng mới bước vào là thấy nhân viên thái độ niềm nở, vui vẻ lịch sự, chăm sóc như người nhà là thấy kết chỗ này rồi nha.
Lên ngồi chưa kịp nóng đít là em bước vào đập vào là cái tướng nhỏ con với gương mặt khá dễ thương hehe. Nói chuyện được 1 tí mà đồ đạc tự nhiên vứt bỏ hết từ bao giờ, thôi thì vào bồn xem ẻm như thế nào.
Về phần trong bồn thì em tắm táp khá kĩ, len lỏi mọi ngóc ngách. Gợi tình rồi làm đủ thứ có kích dục làm bằng nhỏ cứ muốn dâng trào ra. Quá sức chịu đựng nên đành phải bế em ra giường.

Lên giường phần massage khoẻ người nhỏ nhắn mà làm tới đâu là khoẻ tới đó, phần này ai thích massage khoẻ thì nói bé nhé.

Phần massage mêt thật sự là thích cái skill nhấp nhô, cọ xát v4 trên khắp người, cà đến phần thằng nhỏ thì thằng nhỏ te tua muốn bật khóc vì nhìn em quá là dâm, khác hẳn bộ dạng mới đầu bước vào phòng. E trở mình, xoay vào thế 69 là lúc cả 2 cùng nhau lên đỉnh bé bj nhiệt tình được 1 chút là cũng chào thua và văng tua toé vào miệng ẻm. Ra rồi cũng không tha phải nhấp nhấp vài cái mới chịu. Huhu mê em chết đi được. Nằm ôm em xíu rồi tắm rửa rồi đi về trong sự thoải mái.
Thân hình chắc chắn ko sệ .
Vú to thoải mái mà bóp lắn.
Bím xuất sắc nước lôi nhiều vcl
Móc vét đều chiều và ko có sự tránh né.

hoàng anh văn

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
5
0
1
nghe mấy anh em kêu em này chiều khách ghê lắm