Massage Gò Vấp Report đổi cách ăn chơi nào ae

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 204

Bùi Danh Thanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
21/10/22
19
0
1
đổi ăn chơi chuyển qua massa cho khỏi phiền đến ai .nay lại có dịp rảnh nên ghé ngag cơ sở masage hoàng gia thì dc giới thiệu nay có bé mới nữa. thế là k khỏi tò mò nhìn hình qua ipad chọn bé nghe đến là thấy thèm r. thế là chọn vé như lần trước . đợi khoảng 15p thì dc phục vu nam sắp xếp dẫn lên phòng .thế là tui vác con cu hư hỏng đi cùng phục vụ lên lầu 5 . vừa mở cửa thang máy ra tyi bước ra thì đã có bé đứng đợi sẵn. ui là trời siêu phẩm. k có gì tả dc.bé có khuôn mặt xinh sang . tôi bước vào ôm hôn 1 cái mùi nước hoa diu ngọt thoát ra trên con người e.ôi nghe mà nứng lắm ae .ui khuôn mặt quá đáng yêu .bé làm khuôn mặt xinh lắm.tui có chọc là bé làm thẩm mỹ bác sĩ co tâm lắm mới dc v á.cộng thêm làn da trắng toát lên vẻ đẹp khó cưỡng lại dc.thế là nhìn 1 hồi chịu k nổi nữa. Tôi liền dc bé cởi đồ ra và nói a ơi a muốn e thư giản 1 cái trước hông.nghe bé nói xog con cu hư hỏng của tui ngóc đầu lên liền.thế là vào cuộc .bé này làm kiểu nhẹ nhàng như ng yêu cảm giác phê vkl ae ạ.đầy đủ các kiểu thế đúng nug.sướng k thể tả dc.nhug lần này là lần sướng nhất mà tui từng đi masage.bé vui vẻ chiều ae hết .nhưng k có dc quan hệ nha ae.

tới phần dịch vụ thì

Bé dáng người thon thả,cặp bưởi nhìn ngon vãi, lắp ló sau cái yếm cứ lắc lư trước mặt mà chỉ mún đè em xuống, hên là còn kìm lại đc. Pé nói chuyện rất duyên vs giọng khá ngọt nhưng pé lại k biết bắt chuyện giỏi nên ae nhớ mở đầu hộ pé hen
Không dài dòng nữa mình vô vụ chính đây pé massa tuy k nhìu bài nhưng bù lại kỹ thuật rất tốt thư giản cho ae khỏe lắm. Hết khỏe Mình nằm ngửa là chu cha cặp ngực trước mặt, tay không tự chủ mà sờ lên hàng mềm vcl mấy ông ạ, pé đi màn thái hết sức phê, chà cặp ngực khắp cả ng, đặc biệt ngay thằng em là cứ lên xuống làm thằng a nhìn thèm nhỏ dãi

Em chườn khắp ng cùng màn đi lưõi điêu luyện tới đâu phê tới đó, em lướt lên lick ti. Màn lick ti vs khuôn mặt xinh đẹp vừa lén nhìn mình, mình nhìn mà chịu k nổi vs bả lun) tay thì chuồn xuống chăm thằng đệ, phê lồi, tay mình cũng k chịu yên một bên thì hái đào tươi bên kia thì khẽ luồn xuống thăm cô pé. Một lúc sau màn khích thích tới màn chính, e chườn xuống hôn khắp đùi vs chụp ngay thằng đệ làm mình giật hết cả mình, kỹ thuật lưỡi của em phải nói đỉnh, chụp ngay phần đầu mà đi lưỡi quấn khắp ngóc ngách ,pheeeeeee lâu rùi mình mới gặp đc em kỹ thuật tốt thế này, kèm thêm cái âm thanh wifi của em phải nói mún chịu k nổi lun hà, hên nay Mình ra lâu lắm vừa hưởng thụ mà 2 tay mò khắp ng mơn trơn cùng e, một lúc sau đầu hàng trong sung sướng ,nằm nghỉ một lúc trò chuyện cùng em, ôm một hồi với tắm lại rùi ra về, và k quên hẹn một dịp khác quay lại

Mở ảnh nền