Report Massage Quận 2 đọc rì viu mà đi thử và cái kết

Lượt xem: 301

tuấn Linh hạ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
sau nhiều bài viết và nhiều cmt về cs gold này thì mình thấy khen có, chê có, nói xấu có, nói tốt có, nhưng cs nào cũng có ngườid này người kia thôi. mình đọc mà ức hộ cs nên là sách cu lên và đi tới cs để kiểm nghiệm xem lời ae nói như nào.

đến nơi thì thấy cs khá ổn mà, nv cũng lễ phép nhiệt tình trong khoản chăm sóc khách và tư vấn khách nữa,
chọn mãi được em 42 ngon vcl ra mà em lại bận mất còn mỗi em 10 rảnh nên book đại rồi lên phòng, phòng thì cũng ổn áp sạch sẽ, không bị hôi hay khai... còn nhiều ưu điểm khác nữa

Về phần massage, bé thực hiện một cách nhẹ nhàng từ đầu đến chân, sử dụng cả ngực và lưỡi để làm bài Thái. Bé làm đến đâu thì mình cảm nhận thấy thế, và đúng lúc bé thể hiện những động tác thần thánh đầy điêu luyện này, thằng em của mình không thể kiềm chế nổi và đã xuất tinh ngay dưới bàn tay đầy điêu luyện của bé. Mình rất bất ngờ với kỹ thuật massage thái này và thấy thực sự thú vị.

bé làm với thái độ tự nguyện nhiệt tình lắm ae à. vừa làm vừa nghịch thằng nhỏ của mình, đôi lúc lại mút ngọc rồng làm mình runnn người luôn, bé có nhiều skio lạ nhưng tê người lắm ae à.
bé hình như là người trong nghề lâu năm mà phụ kiện rất chi là ổn áp nghennn. đồ của bé đã lâu nhưng ae ít chọn mà còn dùng cẩn thận nên không bị hao tí nào, dầu nhớt bé cũng không thiếu chho ae vét máng hay bú mút đâu>
về bé ktv 10 này thì quá ổn áp về mặt tiền
v1 thì bé chơi hệ cam quýt thôi nhưng mà hồng cực kì
v2 nhỏ tí tẹo phù hợp cho ae nào thích dây dợ
v3 thì cũng không to lắm vì người bé nhỏ mà
v4 thì ở trên có kể rồi.

theo mình thấy thì chắc do ae chọn sai bé thôi chứ chọn đúng thì kahcs gì ny đâu

chí bát

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
3
8
bên này hồi tôi cũng có đi
sướng chết mẹ
thế mà bữa cũng có ông chê....

thịnh vương

Tập Sự