Massage Gò Vấp Điệp vụ buổi chiều cùng bé 38 massage win

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 411

mec

Tập Sự
Mới Mê Massage
29/12/22
3
0
1
Nhận được thông báo có bé 38 mới sẵn đi công việc ở ngoài nên về sớm ghé MASSAGE WIN luôn, vì từ quận 5 qua Gò Vấp hơi xa :D. Trên dọc đường cũng không quên nạp vô tô phở bò tái kèm với chén tái trứng để nạp năng lượng nữa.

Cơ sở Galaxy mình thấy mấy anh trai locker rất OK, lịch sự, thân thiện. Thế là lấy code zalo và up vé SUPER NURU 69 CIA

Lên phòng xông hơi mình cảm giác phòng ấm cúng có khăn lạnh, nước ngọt, nước lạnh. Thế là vào xông hơi, phòng xông hơi rất vừa chứ k nồng như mấy chỗ mình từng đi. Bước ra thì em số 38 đã vào. Bé rất thân thiện và dễ thương, cũng quê miền trung với mình, sau một hồi bắt chuyện thì cái gì đến cũng đến, vào bồn cho bé mần, bé mần tắm cho mình rất kỹ, và mình out lần 1 ở trong bồn.

Tới phần ms khỏe bé ms rất kỹ, rất có lực phần này mình chấm 10/10. Bác nào hay mệt mỏi đau nhức thì bé làm cho hết mệt luôn. Xong tới phần Nuru có đổ một dung dịch lên người mình khá mát lạnh, bé đi thái rất Ok, vòng 1 to nên đi rất có cảm giác. Tới phần lật ngửa lại thì mình out lần 2, đây là lần đầu tiên mình đi 2 shot như vậy. Nhưng có một điều mình cảm thấy là không mệt tí nào, thậm chí 2 shot xong mình còn khỏe.

Tạm biệt bé và lần sau tới sẽ ghé MASSAGE WIN và chọn bé. Chúc cơ sở luôn đông khách.

Tic: 630

Tip: 1100

Locker: Cafe

Mở ảnh nền