Massage Hà Nội Report dịch vụ chất lượng tại xmen2

Massage Hà Nội

Lượt xem: 475

quân vũ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Chào các ae diễn đàn condongthugian. Vừa mò qua diễn đàn sau một cơn đê mê khó tả cùng em 24 tại massage VIP XMEN2, địa điểm này thì chắc hẳn ae cũng đã tỏ tường, mình không nói thêm nhiều về nơi này, chỉ là em 24 quá ngon nên muốn chia sẽ cho ae một vài dòng tâm sự ngắn.
Em 24 này chuẩn xinh, gương mặt rất có nét, kiểu vừa xinh vừa sang, lại thêm một chút nét dâm rất tuyệt vời.
Dáng em mình dây, gọn gàng nhỏ nhắn, một thân hình mà khi kết hợp với bộ đồng phục lại càng thêm gợi cảm và hấp dẫn
Một cặp loa khủng, rất hấp dẫn và cũng là một điểm nhấn tuyệt vời, một v1 căng tròn gợi cảm
V2 thon gọn chuẩn số đo, một chút ít lipit để khi ôm vào thêm phần êm ái.
V3 chất lượng với độ cong và độ mẩy không thê chê vào đâu được.
V4 siêu phẩm, sạch sẽ tinh tươm, cùng với đó là dòng nước róc rách cứ thế chảy xuống mỗi nhịp sung sướng.
Ngoài dáng siêu ngon thì service của em mang đến cũng rất đỉnh. Phục vụ theo một cách tình cảm nhất và cứ thế chiếm lấy thế chủ động mà tung hết mọi skill sung sướng khiến ae ta sẽ gục ngã trước khi đến được ngưỡng cửa sung sướng.
Cảm nhận được từng nét ngọt ngào cùng gợi cảm của em ngay từ lúc trong bồn tắm, một cơ thể quá đẹp quá tươi cứ thế áp chặt lấy người sau khi cả hai đùa giỡn đã đời trong làn nước. Em cứ thế mà chuốt lấy thấy em và bj liên hồi không một nhịp sai sót, từ lúc này là cơn phê đã bắt đầu trổi dậy mãnh liệt.
Massage body không làm khó được em, từng bài nhẹ nhàn cho đến đủ lực đều được em thi triển một cách hoàn hảo nhất. Sau khi tẩm quất một lượt quanh người là được em kích thích cực sướng bằng bài massage thái và massage nuru, từng chút một trên cơ thể được em chăm nom nhẹ nhàn bằng body nóng bỏng cùng v1 căng tròn thi nhau chà lướt. Với một phần kích thích cực đỉnh thì em đã đánh thức được bản năng ham muốn trong người, chính thức bước vào phần massage cho thằng em nhỏ bé.
Từng hơi thở ấm áp cùng đôi môi anh đào cứ thế chăm sóc cho thằng em trên từng đường tơ kẻ tóc, em cứ thế nhịp nhàn mặc cho thằng em đang gòng mình chống cự. Bàn tay bất chợt không kiểm xoát chạm lên v1 tròn và nặng trĩu của em như một bản năng, rồi từ chút một miết nhẹ nơi đôi môi dọc đang thì thầm từ dòng nước ấp, và cả hai chính thức lao vào nhau trong cơ đê mê khi em về đúng thế 69 huyền thoại. Đối đầu cùng em sau 2 hiệp vất vả thì hai đứa cũng phần nào thấm mệt, xếp gọn mọi thứ qua một bên để nằm nghỉ cùng em, âu yếm cơ thể ngọc ngà trước lúc phải chia xa. Dẫu còn nhiều nhung nhớ nhưng chắc hẳn một ngày không xa sẽ còn gặp lại em như thế này và lúc đó cũng là lúc cả hai cùng nhau sung sướng.

dương anh quang

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
47
2
8
hồi lâu t cúng đi bên này mấy lần mà hồi đi có iven code giảm giá
giờ k biết còn không:baddog24:

hoàng khải đăng

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
41
1
8
V2 thon gọn chuẩn số đo, một chút ít lipit để khi ôm vào thêm phần êm ái.
V3 chất lượng với độ cong và độ mẩy không thê chê vào đâu được.
V4 siêu phẩm, sạch sẽ tinh tươm, cùng với đó là dòng nước róc rách cứ thế chảy xuống mỗi nhịp sung sướng.
có vẻ là êm đấy nhỉ

Mở ảnh nền