Massage Gò Vấp Report đi thỏa mãn nhục dục sau khi lên chức nhân viên chính thức

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 287

Cường Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
0
1
Chào ae là tôi Long đây. Lâu không úp bài mới
Sau khi kết thúc mối tình ngắn ngủi với bé nguowif yêu cũ. Thì tôi cũng lưu luyến mảnh đất đấy và trở về công việc hàng ngày.
Ông bà có câu ở hiền gặp lành, sau bao lâu cày thì xếp cũng chấp nhận cho làm nhân viên chính thức sau ba tháng thực tập không lương thì đến tháng này cũng có lương rồi. vừa có lương cái xếp dẫn đi ăn liên hoan ngày nhập làm nhân viên chính thức.
sau khi tê tái thì anh có rủ đi gia nhập vào bộ môn massage, mà mấy anh không biết mình là cáo già trong bộ môn này, nhưng mà mình phải già vờ cơ kkk,

sau khi biểu quyết thì mấy anh em chọn cs nghe nói là mới khai trương nằm ở gần chỗ nhậu, đi 3p là tới nơi à.
đến nơi làm thủ tục xong thì anh em lên phòng hết còn mình ở dưới lúc sau mới lên,

phòng nhìn sơ qua thì thấy phòng cũng đẹp theo phong cách của nhật, khá cổ điển và sạch sẽ. thay đồ ra và nhâm nhi điếu thuốc cho tỉnh người rồi còn cuồng nhiệt với các em nữa
Mở cửa ra bước vào đứng ngay trước mắt tôi là 1 em khuôn mặt khá xinh, tiếng nói rất nhẹ nhàng rất là ngọt ngào. Em mặc áo mà nhìn cứ như ko mặc nhìn nóng hết cả người, nên tôi cũng không cần xông hơi để khỏi mắc công em phải chờ. Màng tắm chung khá là bài bản, em tắm sạch cho tôi trước và cũng có ngâm bồn cùng em, em nhẹ tay vuốt. tay em vuốt đến đâu là tê cả người đến đó, tiếng cười khúc khích của em đệm thêm không gian thêm đã và tê tái.
Em dùng ngực trường khắp người tôi, dùng lưỡi đi từng ngón chân ngón tay tôi và khắp cả người tôi. Em đúng là tuyệt vô cùng, em mút ngay thằng em tôi từ chậm đến nhanh, mới có dưới bồn thôi mà tôi đã chịu không nổi rồi nên out ngay. Tắm lại sạch sẽ em tiếp tục massage khỏe và nói chuyện hỏi hang tôi vài điều rồi kể chuyện cho tôi nghe, em ấy không có được khiếu hài hước như các em khác mà tôi gặp, nhưng em này được tính ăn nói ngọt ngào nhẹ nhàng. Massage khỏe xong em ấy dùng phần gel còn lại trường tiếp cho tôi lần 2, em cũng khá là chiêu trò và kích thích nha. Và cùng lên đỉnh với em lần 2 nha. Lần này tuy hơi lâu nhưng em không tỏa ra mệt mỏi mà vẫn vui vẻ làm.
V1 gọi là bưởi mới đúng, trắng và mềm mịn nha
V2 cung vừa người ko ốm lắm
V3 8/10 nha căng tròn to đó
V4 nước nôi ngập cả tay tui
Tuy là có hơi ít nói nhưng kỹ năng làm thì rất tốt. Đánh giá em ấy không phải là dáng cao hay nét đẹp vạn người mê nhưng cũng được xếp vào loại tuyệt vời. Đi rồi cảm nhận thử nha các bác.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
quán kiểu cũng hơi to
nên bước nào hơi sợ đối với anh em sợ độ rộng nhé kakak

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
V1 gọi là bưởi mới đúng, trắng và mềm mịn nha
V2 cung vừa người ko ốm lắm
V3 8/10 nha căng tròn to đó
V4 nước nôi ngập cả tay tui
Tuy là có hơi ít nói nhưng kỹ năng làm thì rất tốt. Đánh giá em ấy không phải là dáng cao hay nét đẹp vạn người mê nhưng cũng được xếp vào loại tuyệt vời. Đi rồi cảm nhận thử nha các bác.
ngon lành quá :b11:

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
153
14
18
bữa t cũng mới đi bên này mà quên chưa rv cho anh em thẩm
mỗi lần đi laf1 cảm xúc

Mở ảnh nền