Massage Hà Nội Report đi massa mà như đi đóng phim luôn ae ợ

Massage Hà Nội

Lượt xem: 470

lã anh tịnh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Đầu tiên là cám ơn cs đã cho cái code giảm giá quá chất lượng
Sau khi đi làm về thì phóng ngay qua Titan Hà Nội làm thủ các kiểu nc vs anh em. locker các kiểu thì được dẫn lên phòng. Mình đi bên đây nhiều rồi riết nhân viên ở đây kêu mình là "Anh guột" lúc nào cũng chọn cho mình "đào" thơm ngon. Thôi lan man đur rồi giờ mình vào vấn đề chính nhé.

sau khi mình luyện ngũ âm chân kinh được 10p thì đã nghe tiếng nàng kiểu bước vào phòng, mình luyện tới 20p mới đạt được cảnh giới nên mới ra được. Sau khi mình ra thì ấn tượng đó là quả body ta nói nó nuột từ trên xuống dưới đunhs là "Danh bất hư truyền", ấn tượng nhất vòng 1 của bé ta nói nó mềm, ti vừa trắng hồng nhìn chỉ muốn "bắp tới tú". Có thể nói bé Khuôn mặt xinh sang

Tổng quan cơ thể Hài hòa cân đối, đường cong đẹp gợi cảm, rực rỡ, cuốn hút
Ngực To tròn căng mềm mại no tròn, nắn bóp cực thích.
Eo Eo con kiến săn chắc do em tập gym thường xuyên, hông đẹp, thắt đáy lưng ong đẹp mơ màng
Mông to tròn láng mịn, cong cớn, mịn mẩy
Bím Thơm tho sạch sẽ, hồng hào, nhỏ gọn co bóp đàn hồi. NGoài xinh ra em ấy còn dâm nữa ngồi tâm sự xíu mà cái tay em cứ vuốt vuốt thắng em mình làm thằng anh k chịu nổi nên phải làm hiệp 1 ngay tại ghế. Em này không biết có học phép cùng Tôn Ngộ Không hay sao chứ ẻm nhiều phép biến hóa quá anh em từ click ti, cắn ti, bạo dâm, dọn wc ẻm biết hết mình bị em ấy thu phục trong vòng 20p.

Mình cũng đâu có thua đâu cũng phải tuyệt chiêu với em ấy làm muốn chết ngợp luôn quá trời nước. Sau đó hai vợ chônhf tui vào bồn tắm chuẩn bị thủy chiến, bé tắm thì không kỹ lắm nha anh em, anh em nào muốn tắm kỹ thì nhớ dặn bé nha.

Tắm xong lên giường đêt chuẩn bị massage các bài bé làm rất đủ lực và đầy đủ nhưng mà làm được chừng 20p thì nhòn cái body bé thằng em mình nó lại ngổng đẩu lên đòi biểu tình nói sao anh đi bé body ngon nhâtd rồi mình kêu bé chổng mông kên đi để minbf làm lại cho bé, bé nói này chắc phải bo ngược lại cho anh quá.

Xong rồi bé đè mình ra chơu thế 69 dùng những skill mới để chinh phục thằng em mình. Công nhận vòng 1 bé làm nuru thì tới nóc anh em ạ, bóp ta nói chỉ có từ sướng rất vừa tay. Sau đó mình đổi qua phao cho giống phim JAV trườn lên trườn xuống, kỹ năng BJ của bé thì làm tiếng y chang trong phim nha anh em tới cổ họng nghẹn luôn. Rồi chuyện gì đến cunhx phải đến thằng em mình lại bị thu phukc hiệp 2. À quên anh em nên đánh răng sạch sẽ để ăn món "cháo lưỡi bò" nhé rất thơm ngon đấy đừng quên.

Sau đó bé vào tắm rửa lại cho mình sạch sẽ sau đoa ra ngồi ăn trứng tay thì vẫn bóp đều đều massage vòng 1 cho bé đến tận cửa.

Mở ảnh nền