Massage Gò Vấp Report đi học cứ thế suốt thì oke nhỉ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 229

mac anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
đi học về thèm gái quá nên có rủ mấy ae trong group chát đi làm tý công nghệ matssa ở chốn thiên đường gọi là massage adam. phi thẳng tới gửi xe, vào lễ tân lấy vé. Lên phòng cởi quần cởi áo xông hơi tí cho khỏe, đang xông hơi thì bé vào.

em bước vào, dáng em ngon có chút da thịt, không quá múp cũng không hẳn là mình dây, nhìn là thích ngay. Vào tới nơi chào hỏi dạ thưa đàn hoàn, lịch sự lễ phép là một điểm cộng đầu tiên. Face nhìn không khác trong ảnh là mấy, dáng ngon. Bài bản làm đúng thứ tự, làm nhiệt tình đến khi nào sướng mới thôi lại là một điểm cộng nữa.
Em phục vụ chu đáo từ lúc vào tắm cho đến khi vào phần massage rồi massage thái nuru làm mọi bài đều quá tốt.
Khi vừa tắm sạch sẽ xong là em bj ngay tại bồn luôn, làm rất sướng, vừa lực mút rất êm. Xong ra tới ngoài, massage xong hết thì lại tiếp tục bj cho đến khi out mới thôi.

phần massage mêt thật sự là thích cái skill nhấp nhô, cọ xát v4 trên khắp người, cà đến phần thằng nhỏ thì thằng nhỏ te tua muốn bật khóc vì nhìn em quá là dâm, khác hẳn bộ dạng mới đầu bước vào phòng. E trở mình, xoay vào thế 69 là lúc cả 2 cùng nhau lên đỉnh bé bj nhiệt tình được 1 chút là cũng chào thua và văng tua toé vào miệng ẻm. Ra rồi cũng không tha phải nhấp nhấp vài cái mới chịu. Huhu mê em chết đi được. Nằm ôm em xíu rồi tắm rửa rồi đi về trong sự thoải mái.

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
mấy ông thấy bên này em nào là đc đc nhất v
chia sẻ em vs:b04:

Mở ảnh nền