Massage Quận 7 Report Đến với KTV 19 điêu luyên

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 412

Bùi Danh Hải Đăng

Tập Sự
Đam Mê Massage
21/10/22
15
0
3
Mới làm chuyến đi công tác về đâu mình nên trưa nay quyết định đi xã stress xíu .
Do lần đầu đến với luxury nên chọn mặt gửi vàng ^^
chọn vé xong là đến màn gội đầu gặp bé xinh xinh vừa được gội đầu đắp mặt + thêm cái cạo râu đẹp trải trước khi lên phòng nữa
Bước vào phòng nhìn bé là thích ngay cái phong cách của em rồi kí kí hở hở kkk
Màn massage khỏe thì khỏi phải bàn luôn các bác phê không tả nổi , nói không nên lời
Lực đấm khỏe chăm sóc từ đầu đến chân không sót chỗ nào .Đi đủ bài ,nói chung mình rất hài lòng về khoản khỏe
Về phần thái em trườn là các bác khỏi chê nha , em còn rên khe khé nghe tê ,run lên hết người vì sướng
Kết thúc cái buổi trưa nóng bức .Sẽ còn trở lại

Massage Lux 152

Tham Mưu
Cơ sở Massage
18/8/22
87
0
6
Mới làm chuyến đi công tác về đâu mình nên trưa nay quyết định đi xã stress xíu .
Do lần đầu đến với luxury nên chọn mặt gửi vàng ^^
chọn vé xong là đến màn gội đầu gặp bé xinh xinh vừa được gội đầu đắp mặt + thêm cái cạo râu đẹp trải trước khi lên phòng nữa
Bước vào phòng nhìn bé là thích ngay cái phong cách của em rồi kí kí hở hở kkk
Màn massage khỏe thì khỏi phải bàn luôn các bác phê không tả nổi , nói không nên lời
Lực đấm khỏe chăm sóc từ đầu đến chân không sót chỗ nào .Đi đủ bài ,nói chung mình rất hài lòng về khoản khỏe
Về phần thái em trườn là các bác khỏi chê nha , em còn rên khe khé nghe tê ,run lên hết người vì sướng
Kết thúc cái buổi trưa nóng bức .Sẽ còn trở lại
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ , rất mong được phục vụ anh vào những lần sau e anh nhé hihi

Mở ảnh nền